• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MP3-Man.v2.1_S60v2 (nghe nhạc chạy trên nền Python) !!!

saodoingoi142

Moderator
MP3-Man.v2.1_S60v2 (nghe nhạc chạy trên nền Python) !!!

Phần mềm đc xây dựng bởi DyMZ-Miyaru.Bạn có thể add thêm ảnh mình thích làm skin cho ứng dụng với định dạng (*JPG ) vào skin của ứng dụng theo đường dẫn : E :/System/ App / mp3-man .

TẠI ĐÂY TỪ "4shared " NHÉ!!!

Chỉnh sửa cuối:

daoquangsu

TM à! Dẫn file lên diễn đàn cho anh em dễ down đi.Chẳng hiểu sao mediafire giờ không down được theo cách mà Thang31082 bày cho nữa.Việt hóa nó luôn đi sếp

saodoingoi142

Moderator
TM à! Dẫn file lên diễn đàn cho anh em dễ down đi.Chẳng hiểu sao mediafire giờ không down được theo cách mà Thang31082 bày cho nữa.Việt hóa nó luôn đi sếp

Vâng!!!Mình đã up lại bên "4shared" rồi!!!Xin mời anh em Down lại nhé!!!;;)_Còn việt hóa ư ???Có lẽ do điều kiện về thời gian còn hạn hẹp nên các anh em nếu ai rãnh thì cứ tự nhiên Việt hóa dùm mình nhé!!!;;)