• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mp3editor v1.20-Nâng cấp trình xử lý Mp3 cực đỉnh_SymPViet

NGUYENTRANDUNG

Phần mềm cắt ghép nhạc Mp3 cực đỉnh, nay được tích hợp thêm tính năng mới bổ sung phần mềm thêm chuyên nghiệp. Thêm trình quản lý fy_manager v1.7 quản lý tập tin (xem ảnh phong cách X-plore). Áp dụng trong phần mềm nay được liên kết cùng ứng dụng Mp3tagseditor v2.8.6 bổ sung tính năng sửa nhãn Mp3 rất thông dụng hiện nay. Với phần mềm này xử lý tập tin Mp3 tất cả trong một

Cập nhật 1-11 fixed mới bổ sung modules, sửa lỗi ID3v2, download bên dưới

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Build giúp anh file dành cho S60v3 luôn em :) Chắc chỉ đổi file lng thôi mà :D

NGUYENTRANDUNG

Build giúp anh file dành cho S60v3 luôn em :) Chắc chỉ đổi file lng thôi mà :D

Sory hay anh có thể chờ tối được không? Post xong bài này em đi chơi xa rồi chiều mới về. Hay anh build nó đi nhe. Lang nằm trong lng và mp3edit.pyc nhé anh, bung bản việt hoá này anh xử lý nha. Nhanh thôi mà:D

Kojiro

Super V.I.P
Sory hay anh có thể chờ tối được không? Post xong bài này em đi chơi xa rồi chiều mới về. Hay anh build nó đi nhe. Lang nằm trong lng và mp3edit.pyc nhé anh, bung bản việt hoá này anh xử lý nha. Nhanh thôi mà:D

Chờ chiều em làm :D, a bung ra rồi, thấy hết rồi mà do đang ko có máy nên chưa xem được file pyc, trên PC ko xử lý được :(

tanpossible

Bữa hôm em thử VH cái này nhưng không được.Font nó cứ hiện ký tự lạ.Trong khi máy đã cài font TV rồi

phuonxinh

Các bác cho em hỏi là: Sao em cài song lúc vào ứng dụng nó lại báo thiếu modul fileman (mặc dù em đã cài python full)?
E dùng n72 và pytho 145 + modul pack 1.33

Posted via Mobile Device

lecong1978

Cái này ở phần cắt chính xác nó có vẻ xử lí hơi chậm há Dũng há! à quên nữa ở box việt hóa anh thấy em có up pm profiMail 3.21 sáng nay nó đã ra bản 3.22 rồi đó em

saodoingoi142

Moderator
Từ từ cho Dũng nghĩ 1 chút đã....!!!

Cái này ở phần cắt chính xác nó có vẻ xử lí hơi chậm há Dũng há! à quên nữa ở box việt hóa anh thấy em có up pm profiMail 3.21 sáng nay nó đã ra bản 3.22 rồi đó em

Anh hai à!!!Có lẽ phải từ từ cho TrDũng nghĩ ngơi 1 chút đã chứ!,kiểu này TrDung phải đổ ốm khi săn đuổi và Việt hóa những phiên bản mới Update của phần mềm này quá...!!!Anh có tin ko sáng mai sẽ có bản profiMail 3.22 cho ma coi...!!!hiii:p

NGUYENTRANDUNG

Các bác cho em hỏi là: Sao em cài song lúc vào ứng dụng nó lại báo thiếu modul fileman (mặc dù em đã cài python full)?
E dùng n72 và pytho 145 + modul pack 1.33

Posted via Mobile Device

Đã sửa đổi bạn download lại bản fixed tại bài

Chờ chiều em làm :D, a bung ra rồi, thấy hết rồi mà do đang ko có máy nên chưa xem được file pyc, trên PC ko xử lý được :(

Đây là phiên bản fixed mới ngày hôm nay. Em đã build lại cho 3rd rồi, do chưa biết ok không nên chưa đóng gói. Nếu anh test ok thì đóng gói luôn nha:D

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
e dùng 7610,intall mà ko xài dc,thieu modun cfileman,giúp e pro,thank

Bạn hãy vào lại Topic ở đây Down và cài lại Bộ này xem sao nhé!!!;;).
Nhưng trước khi cài lại thì bạn hãy nhớ gỡ bỏ hết phiên bản cũ mà bạn đã cài trước đây,sau đó Tắt nguồn-Khởi động lại máy đã nhé!!!;;)

saodoingoi142

Moderator
Cái này có cho được ảnh mình vào trong bài hát không nhỉ các pro?

Với pm này thì không chèn được ảnh mình vào đâu bạn à!Bạn hãy thử "search" trong Box hoặc Down về khám phá thêm xem sao nhé!;;)

saodoingoi142

Moderator
Ai giúp mình voi 7610 cài ra nhung vào la bi out

Bạn hãy kiểm tra lại Bộ Python_Libs nhé!.Có thể là do bạn chưa cài hoặc thiếu dữ liệu trong Libs.Bây giờ xin mời bạn hãy quay ra ngoài để vào Box Python cho 7610 hoặc các dòng 0S7 để Down về cài vào đã nha!!!;;)