• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mp3TagEditor_Chỉnh sửa tag, cắt ghép nhạc chuyên nghiệp mà nhỏ gọn

nguyenson_44

PM này rất hay. Nhưng màn hình chính của nó không được Pro cho lắm. Cái này mình Fix bằng hình khác được không bác CaoMinh?

thanhlongnd

PM này rất hay. Nhưng màn hình chính của nó không được Pro cho lắm. Cái này mình Fix bằng hình khác được không bác CaoMinh?

Ko fix đc bạn à. Chỉ có thể thay đổi chữ và màu chữ cho gọn gàng và đẹp hơn.

Mình đã làm 1 bản nhưng chắc ko hợp nội quy gì đấy bị del bài rồi.

ninhhot

Chao a.a cho e hoi ty .sao e dowld ve giai nen ra thi dc 4 files nhung khi cai thi chi dc mot files xyzwrer_unsign.sis.con 3 files thi k cai vao db.nhung files cai dc thi lai k mo dc.a biet thi chi dum e nha.thanks a nhieu.ma e giai nen ban x_plore.

Chú ý gõ tiếng Việt có dấu bạn nhé!

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
Chao a.a cho e hoi ty .sao e dowld ve giai nen ra thi dc 4 files nhung khi cai thi chi dc mot files xyzwrer_unsign.sis.con 3 files thi k cai vao db.nhung files cai dc thi lai k mo dc.a biet thi chi dum e nha.thanks a nhieu.ma e giai nen ban x_plore.

Bạn down lại file này là được:

banai_sl

sao em vào downnload nó cứ hiện lên hồ sơ của bác vậy,
Bác lạ hộ cái.
Thanks!

tronghuy1609

Anh nên chỉnh sửa kích cỡ hình cho vừa màn hình máy (240x320 cũng đc) và không wa' 500kb. Ảnh của em có ~14kb nên load cũng nhanh :D.
Cái này kết hợp với cái S.M.S để tải ảnh album và nhạc về là hết xẩy :D

bạn cho mình xin pm tải ảnh album mà bạn ghi là S.M.S đc ko ạ??? mình đang rất cần để thử cái này??

cái này mình dùng để ép ảnh vào albulm mà ko hiểu sao ép ảnh vào rồi mà bài hát thì lại chạy đc có mấy s thôi???? tại sao thế các bác???????:(:(

Last edited by a moderator:

Caominh171

bạn cho mình xin pm tải ảnh album mà bạn ghi là S.M.S đc ko ạ??? mình đang rất cần để thử cái này??

cái này mình dùng để ép ảnh vào albulm mà ko hiểu sao ép ảnh vào rồi mà bài hát thì lại chạy đc có mấy s thôi???? tại sao thế các bác???????:(:(

Mình xài bt, hok bị như bạn :-?

Nhưng mình khuyên bạn làm trên PC vừa nhanh, vừa tiện hơn nữa.

duongdinhqui

Sao e dơnload về pc và dt giaỉ nén đêù k đc vậy.giaỉ nén pc thì nó đoì pás .trên xplỏe kichs vào nó nó cu trơ trơ ra.e thichs pm naỳ lắm mà k dungf đc thì buồn lắm.cho e xin banr EN Nhé!e thank râts nhiều

Chienkon88

Sao e dơnload về pc và dt giaỉ nén đêù k đc vậy.giaỉ nén pc thì nó đoì pás .trên xplỏe kichs vào nó nó cu trơ trơ ra.e thichs pm naỳ lắm mà k dungf đc thì buồn lắm.cho e xin banr EN Nhé!e thank râts nhiều

PV chỉ có mỗi 1 pass là : SymPViet thôi bạn à !

chúc vui !

tronghuy1609

Mình xài bt, hok bị như bạn :-?

Nhưng mình khuyên bạn làm trên PC vừa nhanh, vừa tiện hơn nữa.

mình cũng nghĩ vậy, vì làm 1 bài trên điện thoại thì lâu quá, thế bạn hướng dẫn mình cách làm trên PC đc ko?? mình hơi gà,bạn thông cảm nha, thanks bạn.

tuanloc1

mình cũng nghĩ vậy, vì làm 1 bài trên điện thoại thì lâu quá, thế bạn hướng dẫn mình cách làm trên PC đc ko?? mình hơi gà,bạn thông cảm nha, thanks bạn.

Trên PC thì trình phát nhạc nào cũng có cả. Bạn mở list bài hát lên click chuột phải chọn edit Tag rồi làm giống như PM này (Mình thường dùng Jetaudio). Ngoài ra bạn cũng có thể lên google tìm các PM chuyên sửa Tag nhạc .

yy8891

Ban nao co the giup up ban No pass de minh co the giai nen bang xplore duoc ko.
Thanks rat nhieu
Post Mobile

virusvietnam

ơ, mình tưởng cái này phần mềm chỉnh sửa ở vi tính, đã có cho điện thoại rồi à