• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MPOD:NGHE NHẠC ONLINE

sonnguyen_uiq3

MPOD chương trình giúp cho bạn nghe nhạc và tải nhạc.Dùng Mpod để nghe thử và tải bài hát yêu thích cho dế yêu của bạn
Các bác dùng điện thoại truy cập vào http://m.mpod.vn để tiến hành cài đặt nhé.

O9xx19xx29

Cái này là phần mềm dịch vụ chứ chả phải phần mềm nghe nhạc đơn thuần đâu - click ko cẩn thận mất tiền ngay vì click nhầm vào mục tải. Mà nghe toàn midi tinh tinh tinh thì ko ra gì, mà lại còn chết băng thông nếu có loại nhạc khác --> khuyến cáo nên cẩn thận khi dùng và tốt nhất là .... không dùng cho nó lành

Chung_tuhinh

Cái này là phần mềm dịch vụ chứ chả phải phần mềm nghe nhạc đơn thuần đâu - click ko cẩn thận mất tiền ngay vì click nhầm vào mục tải. Mà nghe toàn midi tinh tinh tinh thì ko ra gì, mà lại còn chết băng thông nếu có loại nhạc khác --> khuyến cáo nên cẩn thận khi dùng và tốt nhất là .... không dùng cho nó lành
Hơ hơ ...
Dùng cái này ý hả, cho tớ xin :mad:)
Nhà tớ có net, các trang web nghe nhạc OL cho tải nhạc về thiếu cha gì mà phải dùng cái này !

Caohieu88

Nhưng dù sao thì cũng là một trong những PM mà anh em UIQ cũng nên biết mà, cảm ơn anh sonnguyen_uiq3 đã chia sẻ cho mọi người biết thông tin về PM mới!

sonyfc

Hơ hơ ...
Dùng cái này ý hả, cho tớ xin :mad:)
Nhà tớ có net, các trang web nghe nhạc OL cho tải nhạc về thiếu cha gì mà phải dùng cái này !

Nói thế thì còn gì là khám phá, vọc vẹt????????:))

sonnguyen_uiq3

Coi lại đi bro, thiếu gì cái để vọc mà phải vọc cái này ?

Mỗi cái đều có cái hay riêng của nó,nếu ko hay thì nó cũng có cái lạ cái mới của riêng nó.như bác thấy hiện giờ có được phần mêm nào nghe được nhạc online đâu,tuy cái này chỉ nghe online được nhạc midi,vì đây là phiên bản khởi đầu của họ,giả như sau này việt nam chính thức đưa vào sử dụng mạng 3G thì sao.Lúc đó ta có thể nghe được mp3 online vi vu.
Theo như bác nói nhà bác có net bác muốn tải gì cũng được,ok chính xác.Nhưng ở đây người ta đang nói đến tiện ích di động đó bác à.trong khi người ta đang đi chơi long nhong ngoài đường mà vẫn nghe nhạc online ầm ầm,còn bác nằm ở nhà mà ôm cái PC nghe nhạc online.
Quả thật là phần mêm này ko được good,thay vì chê bai thì hãy góp ý kiến thêm cho nhà sản xuất còn biết để mà còn phát triển thêm nữa chứ.chứ lở người ta vào đây mà thấy dòng chữ ''khuyến cáo là:không nên dùng cho nó lành'' thì nản lắm

dkhtct123

mình xem TV thấy bài hát giới thiệu quảng cáo cài mpod để nghe nhạc miễn phí hay quá mà không biết tên, mấy bạn biết chỉ dùm mình

khoa123

Posted via Mobile Device* ban k down ve rui vao D/pritate gi do/102033E6/ rui chep ra file jar trong doa share up len share cho anh em de down,hjhj dua ti",pua? nao onl bag pc rui moi thanks dc,sr may" moi" format nen k go tieng viet dc