• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MPX200 Nhờ các bạn giúp đỡ

MPX200_classic

Chả là em mới mua một con MPX200 mua đồ cũ mà . Không hiểu sao khi cho sim vào chỉ thấy cột sóng thì báo đủ . nhưng nó cứ searching.. mãi không thôi . Không thể gọi đi cũng không thể gọi đến ( có khi được thì lại chập chờn lúc được lúc không ) . Nó báo phone error! và mấy dòng nữa mà em không hiểu . Mong các cao thủ chỉ giúp em với . Có phải tại phần mềm không hay máy em tiêu rồi . HIx .

Giúp em nha .

MrTrung

Chả là em mới mua một con MPX200 mua đồ cũ mà . Không hiểu sao khi cho sim vào chỉ thấy cột sóng thì báo đủ . nhưng nó cứ searching.. mãi không thôi . Không thể gọi đi cũng không thể gọi đến ( có khi được thì lại chập chờn lúc được lúc không ) . Nó báo phone error! và mấy dòng nữa mà em không hiểu . Mong các cao thủ chỉ giúp em với . Có phải tại phần mềm không hay máy em tiêu rồi . HIx .

Giúp em nha .

Sóng đó là sóng ảo. Nên máy mới báo searching.. rất có thể chỗ bạn đang ở không có sóng của mạng hoặc con MPX200 bạn mới mua bị trục trặc rồi cái này bạn hãy cho Sim vào máy thử xem nếu máy khác mà có sóng thì tức là máy bạn đã hỏng:) :) :) :)

PhamDung

Giúp em nha .

Hoặc máy chưa unlock, hoặc chưa chọn đúng băng tần hoặc máy bạn bị hư HW. kiểm tra lại đi nhé bạn ^ ^

MPX200_classic

Thanksss các bạn đã quan tâm . Mình đang tính up lại rom lên 2005 xem có khỏi không . hix .

MrTrung

Chủ đề này coi như đã xong mình tạm thời đóng nếu ai muốn Post thêm PM cho mình nhé mình sẽ mở lại để tránh Spam

lamminhhien

bác nào biết CH nào bán cáp USB để syn cho Motorola MPX220, xin chỉ hộ
Cám ơn nhiều

Chỉnh sửa cuối: