• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MPX220 bị lỗi khi đang up Rom

Status
Không mở trả lời sau này.

picas

Em đang up Rom thì bị lỗi, bi giờ gắn vô PC kô nhận nữa nên kô up lại Rom được:(:)((. Có bác nào biết cách em cứu con MPX220 này kô? Thanks cả nhà:(.

vuphong

bán xác không bro :)

bạn đừng thừa nước đục thả câu như vậy chứ , Người ta đang hỏi cách khắc phục kia mà ! picas bạn nên cố gắng tìm cách cứu con MPX220 của bạn , có thể đó cũng là một kinh nghiệm quý giá cho những người cùng có chung thiết bị này! chúc bạn thành công !

ptrithang

Em đang up Rom thì bị lỗi, bi giờ gắn vô PC kô nhận nữa nên kô up lại Rom được:(:)((. Có bác nào biết cách em cứu con MPX220 này kô? Thanks cả nhà:(.
bạn fải nói rõ xem nó báo lỗi thế nào anh em mới biết cách khắc fục chứ , trước tiên bạn thử thay sợi cap cáp sync khác thử xem ,thường do cáp bị hư nó cũng kô nhân thiết bị con mpx220 hay bị lỏng chấu sạt lắm ,mình cũng từng dùng con này ,lúc trước up rom củng bị lỗi do cap đó! chúc bạn khắc fục được

picas

Cắm vô nó báo USB device not recognized nên up Rom lại hổng được nữa. Bác nào biết cách cứu em nó thì jup em với. Thanks ae.

kiet_xu

Bạn up ROM bị lỗi vậy sau đó có vào được màn hình Homescreen không?

nthoa87

Bạn thử vệ sinh lại jack cắm của usb va máy mpx xem. có thể nó tiếp xúc kém nên bị vậy. máy mình cung hay bị vậy phải cắm hoài mới được

picas

Bạn up ROM bị lỗi vậy sau đó có vào được màn hình Homescreen không?
Kô được bác ui, bật nguồn kô lên luôn mà.:(:(:(
Bạn thử vệ sinh lại jack cắm của usb va máy mpx xem. có thể nó tiếp xúc kém nên bị vậy. máy mình cung hay bị vậy phải cắm hoài mới được
Em đã thử làm rồi nhưng vẫn kô được, đem wa cái PC khác cũng vẫn kô nhận luôn. Chắc em nó đã về miền cực lạc luôn roài. :(:)(:)((
Thanks tất cả các bác đã góp ý.

trinhhaikhanh

Bạn lấy cây tăm nhọn lau các chân trong máy, Mpx220 up ROM phải tháo pin ra nên máy không chết được đâu.

Status
Không mở trả lời sau này.