• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mr. Goodliving4 Giống games sắp kim cương

panrai

Super V.I.P
Đây là 1 games trí tuệ rất hay cho anh em giải trí nhé,nói chung giống games sắp kim cương thôi ko có gì mà khó chơi cả:D

Hướng dẫn :
_Thể loại games 3D,hổ chơi game cảm ứng,các bạn có thể dùng tay hoặc dùng bút cũng đc tùy các bạn,dủ 3 cái thì lùa 1 cái là có đểm:D
_games này thì hơi nặng à,khoản 2M mấy đó
_Đem về dùng rùi cho ý kiến nhé đảm bảo với anh em ko thua vì sắp kim cương đâu:))
Chú Ý :
Dowl 3 file về giải nén ra rùi chép vào thể nhớ nhé

Dùng rùi nhớ link thank 1 cái nhé
http://www.mediafire.com/file/5bu2enyzizy/panrai.rar

kakalik

link die:|
ơ....
vẫn down đuợc bình thuờng mà......
bạn kiểm tra lại trình diệt web nhé.......
mới down về lại thử link vẫn ok.......:-?

p/s: nhưng mà giải nén sao......
có 3 file......
giải nén từng file thì nó báo lỗi phải có cái j` đó truớc rùi mới giải nén đuợc 3 file đó.......>"<

Chỉnh sửa cuối:

tosenzzz2

ơ....
vẫn down đuợc bình thuờng mà......
bạn kiểm tra lại trình diệt web nhé.......
mới down về lại thử link vẫn ok.......:-?

p/s: nhưng mà giải nén sao......
có 3 file......
giải nén từng file thì nó báo lỗi phải có cái j` đó truớc rùi mới giải nén đuợc 3 file đó.......>"<

Đúng là có 3 file, chỉ cần giải nén 1 file là đủ ( nó tự gom 2 file kia lại), nhưng lưu ý 1 chút. File thứ 3 phải đổi tên cho giống với 2 file đầu nhé ( cái đuôi thì giữ lại) là sẽ giải nén được. :D

your_rules

Không tài nào giải nén ra được
sao k được, bạn down về sẽ có 1 file nén, bạn giải nén file đó ra sẽ có thêm 3 file nén có tên là 4ElementsPuz.part1 4ElementsPuz.part2 4ElementsPz.part3
Bạn đổi tên cái thứ 3 là từ 4ElementsPz.part3 thành 4ElementsPuz.part3, thêm chữ u vào giữa P z nha, sau đó giải nén fil đầu tiên 4ElementsPuz.part1 thì nó sẽ tự động chạy 2 file kia
P/S: giải thích tỉ mỉ vậy rùi mà làm k được nữa là bó tay lun đó