• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MUA BÁN VÀ ĐẤU GIÁ CÁC SỐ ĐẸP TRÊN PDAVIET!!!

Badamgiak23

Super V.I.P
Những bức ảnh ghi lại những khoảnh khắc đáng quý trên PV,thời điểm đón chào những thành viên số thứ tự đặc biệt !
Đêm qua thức đến 3h,sáng nay 6h30 dậy,căn ke đến 7h15 thì có việc "bắt buộc phải out" nghĩ cay quá,đang chờ đón thành viên thứ 55.555 trên PDAVIET mà :(

Tuy vậy trước thời điểm đó cũng kịp ghi lại 2 thời điểm "cũng đẹp" đó là thành viên thứ 55.52555.535,bác nào có nhu cầu sở hữu 2 bức ảnh đáng quý này có thể vào trả giá nhé,em sẽ nhượng lại,bức ảnh sẽ được trưng bày trong phòng truyền thống của PDAVIET...để anh em sau này nhớ tới những ngày đầu này và nhớ tới chính bạn - chủ nhân của chúng !
Mong các anh em trên PV quan tâm ủng hộ,đặc biệt các "nhà tài phiệt" như : Man PhamQuang,Man AnhTu,"Trùm độ TuanQuang" ...

Thân gửi ! ;;)

PhamQuang

Manager
Lại không ai có hình ảnh chụp thành viên số: 55555 !!!

Mua với giá 50 ngàn mà không được !!!

Đặt trước giá mua hình ảnh 60000 là 60 ngàn PVD !!! :)):)):))

Các số trên của Badamgiak23 tuy có đẹp nhưng không có tên trong Collection của mình. :-?:-?:-?

Badamgiak23

Super V.I.P
2 bức ảnh đẹp,công bố vì không ngờ MOD LoveBlue đã quá xuất sắc chụp được thời khắc 55.555

Badamgiak23

Super V.I.P
Mới chụp được bộ 3 số đẹp này anh em xem "giá cả thế nào" khích lệ tinh thần cái :D,bóng bánh thua nhiều quá.

To MAN AnhTu : MAN Quang đã mua lại của LoveBlue 30.000 rồi anh ơi !

Qvip

còn em thì seo hẻ mấy anh ?chẳng biết chọn số bao nhiêu nauwx ?

Phoenix

Biết thế reg một nick mới, biết đâu lại trúng con số đặc biệt, bán đi cũng thành triệu phú,,,,...kaka

XuanTruong

Super V.I.P
Hàng của Bác Badamgiak23 lần này có vẻ ế ẩm thế nhỉ!:-?:)):)):)) Chẳng bù cho lần trước đắt như tôm tươi!=))

Badamgiak23

Super V.I.P
PDAVIET.NET chào đón thành viên thứ 56.000 trong dịp Noen !

Ai trả giá giúp em với.

Mới ngày nào tham gia cuộc thi 40.000 thành viên,giờ đã thế này rồi,vui quá...

Badamgiak23

Super V.I.P
1 kỷ niệm dành tặng riêng Huycl2507 : Bài viết thứ 5000 trên PDAVIET

Chúc Huy mọi sự tốt lành,thành đạt,hạnh phúc !
Mình xin trả giá 5000 PVD cho chính bức ảnh này và xin tặng cho chính tác giá.Ai có nhu cầu ủng hộ có thể đấu giá !

Chưa thấy MAN,SM lên tiếng ủng hộ...

Badamgiak23

Super V.I.P
Kỷ niệm của Huy mình sẽ đấu giá hết ngày hôm nay,nếu không có ai trả giá cao hơn mình sẽ gửi tặng Huy 5000 PVD để kỷ niệm như đã hứa !

Thân gửi ! Anh em PV,các nhà tài phiệt,SM,Mod,Trial Mod...

Badamgiak23

Super V.I.P
Gửi tặng Huy 5000 PVD coi như món quà nhỏ mình tặng bạn nhận dịp đặc biệt này ! Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !

Thân !

Vietvnn

Super V.I.P
Số thành viên : 57777, bốn số bảy đấy, giá 5000PVD có ai mua không?:-?

Badamgiak23

Super V.I.P
Đấu giá số bài Post của Taki7610 3949 có bác nào mua không ! Kỉ niệm nho nhỏ tặng Taki,đợi bài Post 4000 của em mà lâu quá...;;)

To Vietvnn : Muốn mua nhưng đang kẹt quá,mới thua sạch 50.000 PVD các độ rồi :(