• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mún giải cao ne`!mọi người giúp với!

thuynguyen0108

nhìn mấy tấm của bác đi thi thì vô tư!
riêng bác đã bôcxing trực tiếp đc ngay mấy đứa cùng lứa rồi!^^
chừa thằng cháu nhà e ra nhà!
cho bác giải nhất nó nhì thôi cũng đc!:))

hang_le

Bác shido mà đi thi chắc ban giám khảo cuộc thi nầy phải trao cho cái giải đặc biệt :):))

hang_le

Giới thiệu cháu gái mình nè!!

Bé tên là Quỳnh Anh,ở nhà cả nhà gọi cháu là Sue heo, Thấy mấy hình ông anh mình chụp cho bé bảo gửi đi thi thố gì đấy,thấy đẹp đẹp nên mình post lên khoe mí mọi người,có gì mọi người ủng hộ cháu mình nha ;;)

Ông anh chụp bằng máy ảnh mới nên nhìn ảnh cũng nét chứ ko như mấy tấm hồi trước chụp bằng điện thoại ;;)

ca_ngo

ui,xinh ế,bé này xinh như mình ngày xưa vậy,ngày xưa mình cũng để kiểu tóc như thế này mừ ;;)

ca_ngo

cuộc thi này là cuộc thi gì ế? mà em thấy mấy chị gần nhà em cũng rủ nhau đi chụp ảnh cho con để cho dự thi,tấp nập phết ;;)

LoiPT

Nhìn đáng yêu như thằng em họ mình. nhưng h lớn rồi không biết đi học học cái thói xấu ở đâu mà hay nói láo quá. Nản

cuyeu

cuộc thi này mình tham gia có được ko nhỉ?;;),mình là mình thích trẻ con lắm nên là ở đâu thấy có trẻ con là vô liền :))

cuyeu

sao con nít bây giờ thấy đứa nào cũng đáng yêu hết nhờ,hay là mình bị mắc hội chứng thích trẻ con :-?

cuyeu

Đẻ 1 đứa, tha hồ kưng
nhưng cái này chắc phải cìn chờ lâu lâu bác ạ,bây giờ vẫn còn ê sắc ế thì làm ăn ợc gì ạ :))