• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Music Kugou V2.04 S60OS9x Beta (English) - Update 03-07-2009

ninjant

Kugou V2.04 S60OS9x Beta (English) - Update 03-07-2009
(PM nghe nhạc - Hỗ trợ nhiều đời máy S60V3 - Bản cập nhập vá các lỗi nhỏ khi chơi bị Crash và thoát PM)
Software: Kugou2.05 Beta
Tested models: Nokia N82 Black, N78 - support all s60v3 phones

Phần mềm miễn phí về âm nhạc. Phát triển độc lập của riêng về chuẩn âm thanh, hỗ trợ để phát âm thanh của tất cả các tác phẩm, hỗ trợ chó mát gốc lời bài hát KRC năng động, công nghệ (để đạt được verbatim phát, tương thích với các truyền thống LRC lời bài hát); kết hợp với lời bài hát và ca sĩ của Trụ sở chức năng; Cùng với thời gian và đơn giản, hoàn toàn miễn phí, các tính năng như các nguồn lực thấp occupancy.

Thay đổi lớn & cập nhật các bản ghi:

Đăng nhập Cập nhật:

1. Tăng cường chức năng thay đổi màu sắc của da, việc thay brilliant tám màu sắc tại ngẫu nhiên.
2. Gia tăng các phím tắt giúp đỡ của bảng điều khiển.
3. Để tăng năng động, tin nhắn biểu tượng.
4. Để sửa chữa một số các tập tin âm thanh có thể không được chơi (hoặc chơi không phải là bình thường) của các lỗi.
5. Sửa chữa để bảo vệ chế độ sai chơi.
6. Hơn 6,900 toàn màn hình gương điển hình nghệ sĩ, và tối ưu hóa hình ảnh ghi nhận.
7. Để tiếp tục tối ưu hóa bộ nhớ sử dụng, chơi nhạc và nhiều hơn nữa thông suốt.
8. Để hỗ trợ các trang danh sách bài hát tắt hoạt động kinh doanh (1 / 3 có thể được lên / xuống trang).
9. Để hỗ trợ thêm phần đầu bằng tay jpg Ca sĩ (là thư mục E: / KuGou / SingerRes).
10. Tối ưu hóa và sửa chữa các chi tiết trên nhiều hơn một phiên bản lỗi.
11. Việc cài đặt này để hỗ trợ các gói giải ba: 176x208/240x320/320x240, bao gồm chi tiết các mô hình.

Tổng quan Chức năng:

1. Built-in hỗ trợ cho chất lượng cao Flac decoder.
2. Trưởng ca sĩ thông minh xác định, sẽ tự động tải về thông qua GPRS.
3. 36000 lời bài hát miễn phí cơ sở dữ liệu năng động, KRC.
4. The ultimate mini-chế độ chơi gorgeous.
(Bản dịch tự động từ Google)

Function Overview:

1. Built-in support for high-quality Flac decoder.
2. Singer Head smart identification, automatically download through GPRS.
3. 36000 free lyrics database dynamic KRC.
4. The ultimate mini-player mode gorgeous.

DOWNLOAD:
Quote:
http://www.ziddu.com/download/5452168/KuGou.rar.html

ALTERNATE DOWNLOAD:
Quote:
http://ul.to/7xpgq7

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bác này hài hước thật!=))
Nhưng phải công nhận là ko có tv chả biết đường nào mà mò.

PM này cũng khá quen thuộc nên cứ cài vào xài là được mà đâu cần quảng cáo nữa. Mà mình thấy bên box VH đã có bản 2.04 VH rùi. Nếu bản này cũng là 2.04 thì có phải hơi cũ không tuy bản này mới thấy bên IP cập nhật bữa nay:-??:-??

vincentgreen54

PM này cũng khá quen thuộc nên cứ cài vào xài là được mà đâu cần quảng cáo nữa. Mà mình thấy bên box VH đã có bản 2.04 VH rùi. Nếu bản này cũng là 2.04 thì có phải hơi cũ không tuy bản này mới thấy bên IP cập nhật bữa nay:-??:-??
bên ipmart là 2.05 bạn à

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
bên ipmart là 2.05 bạn à

Posted via Mobile Device

Nguyên văn là"Kugou V2.04 S60OS9x Beta (English) - Update 03-07-2009

Software: Kugou2.05 Beta
". Mình thấy hồi tối nhưng nghi ngờ nó là bản cũ nên k post thui.

ninjant

Chài mình phải đi làm bây giờ.Thôi hẹn các bác ngày mai mình về mình Edit lại.Thank All !

BuuPhucCT

Well-Known Member
Thanks giao diện hay quá. Nhưng mà có bản chính thức thì hay quá.

tuy mới là bản beta nhưng tính năng của nó cũng hay lắm rồi. Bác cứ xài khi nào có bản chính thức thì update lên chứ có gì để băn khoăn đâu.;;)

Chjck3nz

2.04 nào, mà post cắt mất nguồn " translated by Chickenz" rồi à. đây là bản 2.05 đấy,mình với Dũng ddeathmetal vừa hoàn chỉnh sáng nay.

BuuPhucCT

Well-Known Member
2.04 nào, mà post cắt mất nguồn " translated by Chickenz" rồi à. đây là bản 2.05 đấy,mình với Dũng ddeathmetal vừa hoàn chỉnh sáng nay.

Thôi đừng buồn nữa bạn. tại bạn ưu tiên post ở các diễn đàn khác nên chủ topic nhanh tay down về post lại. mình đã thấy những PM của bạn dịch rùi. Rất tuyệt.=D>=D>

emrity

làm sao tắt cái chức năng tự động cập nhật GPRS gì đó..mỗi lần em vô Kugou thi chương trình tự nhiên truy cập GPRS...hix em không biết no truy cập làm gì và làm sao tắt nó bi giờ ..các bác chỉ em với...:(:-??

Chjck3nz

Thôi đừng buồn nữa bạn. tại bạn ưu tiên post ở các diễn đàn khác nên chủ topic nhanh tay down về post lại. mình đã thấy những PM của bạn dịch rùi. Rất tuyệt.=D>=D>
thnx bạn đã động viên,tại mình thấy các forum nước ngoài khi leech bài thường ghi nguồn vào thôi :-? nhưng không sao,cái đấy phụ thuộc vào người post thôi.no matter what! :-j
làm sao tắt cái chức năng tự động cập nhật GPRS gì đó..mỗi lần em vô Kugou thi chương trình tự nhiên truy cập GPRS...hix em không biết no truy cập làm gì và làm sao tắt nó bi giờ ..các bác chỉ em với...:(:-??
bạn cứ chọn đại 1 cấu hình gprs hoặc 1 wifi point nào không hoạt động đi,sau đó vào Option\Functions bỏ stick ở ô Auto download đi nhé,thế là lần sau nó sẽ không hỏi nữa.nhưng như thế đồng nghĩa với việc nó sẽ không tự download lyric về nữa :D