• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MX Video Player - Chơi video đa định dạng (Tổng hợp các phiên bản)

yeskia

Moderator
MX VIDEO is not responding là bị lỗi gì thế các bác hix.

Lỗi không đáp ứng, có thể do máy bị tràn bộ nhớ hoặc cấu hình máy yếu chạy không nổi!
Bạn gỡ bỏ, cài lại thử xem! Nếu không được thì cài bản cũ hơn 1 chút

lnvlslble

Lỗi không đáp ứng, có thể do máy bị tràn bộ nhớ hoặc cấu hình máy yếu chạy không nổi!
Bạn gỡ bỏ, cài lại thử xem! Nếu không được thì cài bản cũ hơn 1 chút

Máy mình Sensation chạy bị lỗi đó hoài. Trong khi bộ nhớ đâu có tràn ta..?????

yeskia

Moderator
Máy mình Sensation chạy bị lỗi đó hoài. Trong khi bộ nhớ đâu có tràn ta..?????

Vậy bạn xem thử mình cài codec có đúng không nhé!
HTC đời sau này chạy MX video rất tốt, hầu như không thấy lỗi.

lnvlslble

Vậy bạn xem thử mình cài codec có đúng không nhé!
HTC đời sau này chạy MX video rất tốt, hầu như không thấy lỗi.
Xin Mod link codec phù hợp với con HTC Sensation z710e của e đc ko ạ. Máy e đang chạy
Adroid 4.0.3, sen 3.6. Thanks Mod nhiều ạ. Chứ máy ko có cái đó khó chịu quá hix.

doublekill99

mình vào trỉnh duyet mặc định của máy . click phim trên wed chọn mx player pro . xem khoãng 1 2p bị đis ra ngoài . là lỗi gì vậy bạn :(

Danter

nhìu file MKV coi được hình mà ko có tiếng thì làm sao mấy bác ???

tient38

may minh htc evo 3d dang chay rom cook elover 3D v2.5 ICS, tu khi len ics chang hiu sao video dinh dang .flv xem duoc nhung ko tua di tua lai duoc moi uc che, pro nao co the tim hieu nguyen nhan duoc khong
sorry vi tieng viet khong dau

yeskia

Moderator
nhìu file MKV coi được hình mà ko có tiếng thì làm sao mấy bác ???

may minh htc evo 3d dang chay rom cook elover 3D v2.5 ICS, tu khi len ics chang hiu sao video dinh dang .flv xem duoc nhung ko tua di tua lai duoc moi uc che, pro nao co the tim hieu nguyen nhan duoc khong
sorry vi tieng viet khong dau

Các bạn thử set lại thành chế độ S/W Audio hoặc S/W Decorder thử xem được không. (Vào menu -> Prefenrences -> Decorder)

@tient38: Bài không dấu lần sau sẽ bị xoá đấy nhé bạn.

tuantau2910

Em cài bản Pro 1.6j thì xem video tầm 40s thì out ra, còn cài bản Free trên Store thì lại xem ngon không bị lỗi gì cả, ảo quá các bác ạ @@

thuglife18

Well-Known Member
Em cài bản Pro 1.6j thì xem video tầm 40s thì out ra, còn cài bản Free trên Store thì lại xem ngon không bị lỗi gì cả, ảo quá các bác ạ @@

có mấy ng cũng bị,đợi ver mới ra xem có fix dc lỗi ko bạn hihi

venusian

Moderator
Cập nhật MX Player Pro v1.7 Proper

_dXyNRv0zBH7g5EZHy7oOkal-GPQrSZnQ53uD0aWh__RTmW4SyW9YNceHXn-bkUxiw

Có gì mới:
  • Ổn định S / W bộ giải mã trên Tegra 3 như ASUS Transformer Prime, HTC ONE X, Nexus 7.
  • Thêm bộ giải mã phần cứng mới có tên là H / W +. (Tuy nhiên, bộ giải mã H / W + chỉ có sẵn trên một số thiết bị hạn chế)
  • Thêm hỗ trợ cho CPU x86.
  • Thêm play nền.
  • Thêm vào Supprot cho tùy chỉnh xây dựng FFmpeg.
  • Thêm thanh cuộn nhanh trên màn hình danh sách video.
  • Thêm tùy chọn tìm kiếm nhanh để cải thiện tốc độ tìm kiếm với bộ giải mã h / w + và s / w.
  • Cải thiện a / v đồng bộ với bộ giải mã S / W

Lưu ý:
  • Gỡ bỏ các phiên bản trước và codec sau đó mới cài đặt bản mới.

Link tải:
- MX Player Pro 1.7 (NEON)Proper

http://www.mediafire.com/?s263w12z55dx9eh

- MX Player Pro v1.7 Proper - No codec

http://www.mediafire.com/download.php?sls5hov1us891hb

Code:
- ARMv7 (Tegra2) Codec 1.7

http://www.mediafire.com/?q124g1g47fuqguv

- ARMv7 NEON Codec 1.7

http://www.mediafire.com/download.php?y18438ycf9exka6

thuglife18

Well-Known Member
cho tớ xin cái code
amr 6vfp dùm vs vernus ơi,tải trên market bị báo trùng id r huhuhu,vs lại htc wfs rom cm7 cài mx video limk nào thế vernus @@ nhìu quá hết bik r :|

venusian

Moderator
cho tớ xin cái code
amr 6vfp dùm vs vernus ơi,tải trên market bị báo trùng id r huhuhu,vs lại htc wfs rom cm7 cài mx video limk nào thế vernus @@ nhìu quá hết bik r :|

Mình cài trên ONE X vào giao diện tất cả OK nhưng bị lỗi xem thì đơ. Bạn thử cài bản MX Player Pro 1.7 (NEON)Proper nhé. Nó có sẵn Code rồi đấy.

thuglife18

Well-Known Member
hok.dc lun tải thử bản bạn nói r,nhưng bắt tải code,hix bị trùng id ng dùng y chang pm bsplayer lun,vậy là fải giã từ dĩ vãng 2 pm này r s T.T

Chỉnh sửa cuối: