• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

My An Tử vi 1.0

Status
Không mở trả lời sau này.

i_mate_pro

Bác phát triển thêm PM này nữa đi, ví dụ như xem sao tốt, xấu cho tuổi vào từng năm, tử vi trong năm....

anmaster

Mấy tháng nay lu bù công việc quá nên chưa có dịp phát triển tiếp.
Mình xin tiếp thu ý kiến của các bạn nhé ! Chắc chắn mình sẽ làm tiếp phiên bản mới trong 1,2 tháng tới.

anmaster

Mình đang cố gắng hoàn thiện trước Tết để anh em có cái giải trí ngày Tết.
Bật mí là sẽ có tính năng giúp bạn chọn năm đẹp để sinh con dựa trên tuổi của bố mẹ. :)

Ducmanh77

Mình đang cố gắng hoàn thiện trước Tết để anh em có cái giải trí ngày Tết.
Bật mí là sẽ có tính năng giúp bạn chọn năm đẹp để sinh con dựa trên tuổi của bố mẹ. :)

Sắp bước sang năm mới rùi Bác An ơi\-/! Đã có bản mới chưa ạ? Em đang chờ đây này!

anmaster

Hix hix. Cuối năm việc nhiều quá nên mỗi ngày chỉ update được thêm tý. Mình đang cố gắng chiến đấu để release nhưng không chắc là sẽ có trước Tết được. Theo plan thì phải sớm nhất phải đến mùng 6 Tết và muộn nhất là vào mùng 10 Tết.
Rất cảm ơn anh em đã quan tâm và ủng hộ.

Ducmanh77

Hix hix. Cuối năm việc nhiều quá nên mỗi ngày chỉ update được thêm tý. Mình đang cố gắng chiến đấu để release nhưng không chắc là sẽ có trước Tết được. Theo plan thì phải sớm nhất phải đến mùng 6 Tết và muộn nhất là vào mùng 10 Tết.
Rất cảm ơn anh em đã quan tâm và ủng hộ.

Vâng! Em sẽ chờ. Bước sang năm mới Em chúc Bác cùng toàn thể Gia đình luôn luôn mạnh khoẻ, vui vẻ. Chúc Bác ra nhiều phần mềm hay!\-/

xmanonline

Mình thấy bói tính duyên của bạn ko biết theo sách cổ nào mà ko chính xác đâu, các tuổi xung khắc mà phán hợp và giau sang thì rõ ràng là có sai lầm cơ bản rồi

anmaster

Vâng! Em sẽ chờ. Bước sang năm mới Em chúc Bác cùng toàn thể Gia đình luôn luôn mạnh khoẻ, vui vẻ. Chúc Bác ra nhiều phần mềm hay!\-/

Xin chúc bạn và các anh em một năm mới an khang thịnh vượng !!!
Mình vừa mới hết Tết hôm nay và giờ bắt đầu update tiếp. Thời gian có thể delay chút sau vài ngày. Hehe. Tết nhất đi suốt.

anmaster

Mình thấy bói tính duyên của bạn ko biết theo sách cổ nào mà ko chính xác đâu, các tuổi xung khắc mà phán hợp và giau sang thì rõ ràng là có sai lầm cơ bản rồi

Bạn xem kỹ lại nhé ! Xung khắc là Mệnh có thể xung khắc. Phần mềm mình viết xem vợ chồng lấy nhau tốt xấu còn dựa trên yếu tố là Bát Quái & Ngũ Đế nữa. Và trên thực tế thì sẽ còn phụ thuộc rất nhiều yếu tố khác. Bạn nên nhớ đây chỉ là tham khảo mà thôi.

Status
Không mở trả lời sau này.