• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

My Keylock v1.1.7 khoá 5800 mới (trg 5)

Hoden

Super V.I.P

bản cập nhật mới với các tính năng mới

vì mình không tìm thấy bài up trứoc đây nên xin phép post lại

và video hưóng dẫn xem trình diễn

video:http://www.youtube.com/watch?v=19jVnpkbvQc&eurl=http%3A%2F%2Fgsm.vn%2Fforum%2Fmain%2Ft156880%2F&feature=player_embedded#t=12

My Keylock v1.1.7 Lock and Unlock With Sound{Updated 29/09/09}

1. Sàng lọc và cải thiện một số vấn đề có thể;
2. Trượt mở khóa giao diện, thêm vào một "cuộc gọi nhỡ, tin nhắn SMS chưa đọc, Bluetooth, đồng hồ báo thức, im lặng" năm hiện tại hiển thị trạng thái;
3. Gọi cố định trong và mở khóa trượt giữa Bug, thay đổi về phương pháp top-V115 cửa sổ trình độ;
4. Cộng thêm mở khóa, có những hạn chế nhất định về khoảng thời gian (ít hơn 1 giây), để ổn định cho quá trình, không thêm một hàng để mở khóa điên;
5. Tăng chống trộm báo động khi trượt để mở khóa các chế biến tại giao diện trượt cũng sẽ mở khóa báo động;
6. Sửa đổi các cài đặt mặc định ban đầu của các cộng với cách mở khóa "nút skid mô phỏng", "cộng thêm API mở khóa" phương pháp được giữ lại;​

Last edited by a moderator:

Kenji1992

bác hoden cập nhập lại file nhá .
p/s : đã test thử và ứng dụng hok giống như trong quản cáo . tất cả chỉ là quản cáo l

Chỉnh sửa cuối:

Inuyasha1987

Thêm tính năng mới vậy thêm tính năng gì ? Nếu ko đổi mới gì mấy thì ngại dow về cài tiếp lắm, cứ dùng tiếp bản 1.1.2 thôi cho đỡ mất công chứ cứ chạy theo cập nhật thế này thì chít. Nhưng vẫn cảm ơn hoden fát tại đây là 1 trong những fần mềm kết nhất :D

Hoden

Super V.I.P
Thêm tính năng mới vậy thêm tính năng gì ? Nếu ko đổi mới gì mấy thì ngại dow về cài tiếp lắm, cứ dùng tiếp bản 1.1.2 thôi cho đỡ mất công chứ cứ chạy theo cập nhật thế này thì chít. Nhưng vẫn cảm ơn hoden fát tại đây là 1 trong những fần mềm kết nhất :D

vì thấy quảng cáo tưỏng bản cập nhật mới ... tất nhiên là bản 1.14 là hay hơn 1.12 rồi cài vào test đi.....;);)

your_rules

Mình mới test xong, thấy good lắm, hoden cho mình hỏi là theo video clip cách nào để mình xoay hay lật đt sang ngang là khóa đt vậy, mình mò k ra

Inuyasha1987

Mình mới test xong, thấy good lắm, hoden cho mình hỏi là theo video clip cách nào để mình xoay hay lật đt sang ngang là khóa đt vậy, mình mò k ra

Lật qua lật lại chắc là chức năng mới thêm vào nhưng chắc mình ko dùng cái này bởi lỡ ra nghiêng tay rồi nghiêng lại nó lại tắt béng máy thì hơi bất tiện. Còn cái kiểu xoay như vậy thì ở bản 1.1.1 hay 1.1.2 đều làm đc mà, trong cái oder chọn cái thứ nhất là phone down, cái thứ 2 là phone up thì sẽ đc như trong clip, mình thì sử dụng phone down với level up (xoay 1 vòng rùi ngửa tay ra để màn hình đúng vị trí nhìn là mở khóa, khá hay :)), về bản chất chỉ là đặt đt ở 2 vị trí mình đã chọn trong thời gian cho phép của nó là mở đc khóa ;;))

jim3858681

Lật qua lật lại chắc là chức năng mới thêm vào nhưng chắc mình ko dùng cái này bởi lỡ ra nghiêng tay rồi nghiêng lại nó lại tắt béng máy thì hơi bất tiện. Còn cái kiểu xoay như vậy thì ở bản 1.1.1 hay 1.1.2 đều làm đc mà, trong cái oder chọn cái thứ nhất là phone down, cái thứ 2 là phone up thì sẽ đc như trong clip, mình thì sử dụng phone down với level up (xoay 1 vòng rùi ngửa tay ra để màn hình đúng vị trí nhìn là mở khóa, khá hay :)), về bản chất chỉ là đặt đt ở 2 vị trí mình đã chọn trong thời gian cho phép của nó là mở đc khóa ;;))

Mình ko hiểu,cái phần oder đểchon fone up fone down là ở đâu vậy
Posted via Mobile Device

titanworm

Í bạn đó mún hỏi là cách để che cái camera phụ để khóa phím đó , mình cũng mún bít cách đó. Trong phần Gesture , mấy cái 0.0.0.0 chỉnh như thế nào vậy các bro

Hoden

Super V.I.P
Í bạn đó mún hỏi là cách để che cái camera phụ để khóa phím đó , mình cũng mún bít cách đó. Trong phần Gesture , mấy cái 0.0.0.0 chỉnh như thế nào vậy các bro

bạn xem video hưóng dẫn có chữ viết bên dưói và cài dạt theo:D:D

Hoden

Super V.I.P
vuốt camera đầu phone thì bạn vào block chọn on...rồi muốn cài đặt vuốt mấy lần thì cài...ví dụ chọn 2 lấn thì cài số 2

Chỉnh sửa cuối:

nxhoang90

AE ai xài qua rồi mà rành thì làm 1 cái hướng dẫn cho AE tham khảo với , mình mới làm dc có 2 cái Double-Tap và Block thui Y_Y , cái alarm cũng k biết cách sử dụng sao s

Hoden

Super V.I.P
AE ai xài qua rồi mà rành thì làm 1 cái hướng dẫn cho AE tham khảo với , mình mới làm dc có 2 cái Double-Tap và Block thui Y_Y , cái alarm cũng k biết cách sử dụng sao s

thì tìm hiểu mới hay chứ...mình cũng tìm hiểu thôi....
không khuyến khích cài nhiều thứ nha... mở phone không lên ...tháo pin là khổ lắm

Inuyasha1987

Mình ko hiểu,cái phần oder đểchon fone up fone down là ở đâu vậy
Posted via Mobile Device

Ở cái "Shake lock mode" thì chọn User-defined order rùi xuống fần User-defined order(1) thì chọn fone up với fone dow ở đó, mấy cái (2) (3) tương tự, chỉ là vị trí của máy cần đặt để có thể khóa hoặc mở fone

Kojiro

Super V.I.P
CÓ anh em nào chụp hết ảnh các tap rồi up lên đây dùm KJR ko :)
Có anh em nhờ VH mà ko có máy nên định dùng ảnh để làm :D