• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

My PDA - Let's show

djtrungkien

tuyệt vời Touchcommander

Chỉnh sửa cuối:

Namtuoc

mình mới cũng mới chỉnh sửa 1 chút screen của mình, share cho a e nhận xét giúp :p

ssrtc1984

Mình cũng bon chen show chơi. :D

Wisbar Advanced 3, Wisbar Desktop Advanced, Weather Panel, iContacts, S2U2 0.5 .... :D

hhuy

Sau 2 tuần bế quang tại China .
Đôi lúc mình tự hỏi ? Liệu 1 chiếc PPc nhỏ xíu như hiện nay có thể mang hết cả 1 office của mình hay ko ? Hơn nữa với 1 văn phòng của 1 bộ trưởng thì phải nói là hêt sức tối tân , được trang bị tiện nghi lên đến tận răng :D:D ( mình đang giữ chức bộ trưỡng bộ ăn nhậu phổ thông =))=))) .

Và cuối cùng chiếc PPc của mình cũng nói với mình rằng :
Thưa ngài Bộ trưỡng : Em (PPC) có thể mang cả văn phòng của ngài và tháp tùng ngài anywhere & anytime . =))=))=)):D:D

hhuy

Và cuối cùng , đây là bộ theme hoàn chỉnh nhất .

Mỗi một dụng cụ trong hình , hoặc một bức ảnh trong hình đều có tác vụ riêng biệt của nó , không thằng nào được ở không cả :D .

Còn rất nhiều bí ẩn để các bạn khám phá , riêng mình , mình tâm đắt nhất là 2 chai rược Ostater và henessy ( là bộ metter ) và bộ lịch , và cái mặt trời đang mưa đằng sau cửa sổ nữa . :D:D:D

Mọi vấn đề xin link hay hỏi đáp mình miễn bàn tại đây , bạn nào thích thì sang thread : WISBAR ADVANCE DESKTOP VÀ WISBAR ADVANCE 2 .Sẽ có câu trả lời .

À quên , để donw được theme này các bạn nhấn thanks trước nhé , nếu ko nhấn thanks sẽ ko thấy links donw đấy .=))=))=)) .

Nếu thấy ko cần thiết thì Mod xữ lý dùm bài cũ phía trên dùm nhé . Thank you for your Cooperation .

Chỉnh sửa cuối:

jennydontcry

Nào chúng mình cùng show :))

Bác longgiang81 ơi,em nhìn quả theme của bác phê quá,bác có thể cung cấp cho e các công cụ và phần mềm cần thiết để hoàn thiện quả theme như của bác ko?Đồng thời tiện thể bác hướng dẫn qua em tý nhé,cảm ơn bác trước!Mong thư bác.

tuanpbpdav

Nào chúng mình cùng show :))

bác hướng dẫn và cho soft giúp em làm cái today giống của bác với, em thấy nó rất pro.
many thanhks !!

KHÔNG HỎI HAN Ở ĐÂY! DÙNG CHỨC NĂNG PM BẠN NHÉ.​

Last edited by a moderator:

18S67705

Còn đây là "bộ mặt" của em:=D>, được thiết kế theo phong cách đơn giản nhưng đầy đủ, cần là có: :)

thientu1981

hình ảnh của tôi đây đơn giản mà rất good các bạn

tiếp nè

các bác cho ý kiến nha

hhuy

Mùa Xuân 01/01/08 ( Tây lịch ) 1 nhóm người tại Mỹ đã phát triển ra phần mềm POINTUI , cải thiện toàn bộ giao diện cho PPC .

Mùa Xuân Bính Tý ( Âm lịch ) cách nhau 2 tháng Tại Việt Nam , Đặc biệt là tại PDAVIET , 1 thành viên có nickname là hhuy , cũng cho ra lò 1 phần mềm có thể so sánh với giao diện AERO của windows Vista .

Và giờ đây là 1 số hình ảnh minh họa cho thấy trình độ lập trình của IT việt nam ko thua gì dân Mỹ >:)>:)>:):D:D:D .mặc dù trình độ lập trình của mình là 1/1000 :-??:-??:-??

Hiện nay mình đã làm xong , nhưng còn phải test . chắc khoảng 2 hôm thì trình làng được rồi .

ancola66

Super V.I.P
các bác ơi,cho em có ý kiến này nhé.em thấy các bác lập ra topic này là rất hay,rất bổ ích.Đặc biệt là những mem mới như em.Vì thế em có 1 ý kiến nhỏ là: khi các bác Show thì hãy vui lòng cho biết giao diện các bác dùng là gì?và có thể cho tụi em xin link trong diễn đàn để các mem mới tiện mà tham khảo.
Thấy giao diện các bác đẹp wa,mà ko biết nó nằm ở đâu, thế mới đau chứ
Mong các bác chấp thuận ý kiến nhỏ nhoi trên của em,cám ơn các bác nhiều
NHẤT TRÍ VỚI Ý KIẾN CỦA BẠN. TỪ NAY THÊM QUY ĐỊNH TRONG TOPIC NÀY :CÁC BẠN 'SHOW HÀNG' THÌ GHI CHÚ THÊM LÀ DÙNG NHỮNG PHẦN MỀM GÌ ĐỂ MỌI NGƯỜI THAM KHẢO HỌC TẬP

king_titi149

chào hàng Desktop của mình

Và đây là bộ mặt của em , các bác xem xong cho ý kiến nhé...

Đang có ý định làm 1 cái giống MAC OS Leopard...=))=D>

chaopac

hông còn ai wan tâm topic này sao, hix, tiếc rẻ wa', chỉ vì vô muộn, toàn lo cài soft cho đến ppc già rùi mới đi tìm mặt. hix huhuhuhu