• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mykeylock v.1.1(9) S60v5 SymbianOS9.4 Việt Hóa bởi SymPViet (03/06/2010)

Status
Không mở trả lời sau này.

kienvp

Mykeylock v.1.1(9) S60v5 SymbianOS9.4 Việt Hóa bởi SymPViet (Cập nhật 03/06/2010)

[video=youtube;19jVnpkbvQc]http://www.youtube.com/watch?v=19jVnpkbvQc&feature=player_embedded[/video]

Thêm phần minh họa bằng video cho hoành tráng :p>:)

Lại một phần mềm hay không thể thiếu cho mobile .
Mykeylock Là phần mềm mở khóa hay dựa trên cảm biến API ,tốc độ mở khóa nhanh hơn các bản trước
Một pm dùng để tự gán khóa. mở khoá bằng nút xanh hoặc đỏ , bằng cách xoay , lắc vv.. thay vì bạn dùng nút gạt bên hông. Hoặc chỉ cần xoay đt để mở- khóa phím .
Bạn có thể tắt , mở âm thanh kèm theo khi khóa- mở phím (có thể thay thế bằng bài hát mình yêu thích)
bản cập nhật mới với nhiều tính năng , sửa một số lỗi của phiên bản cũ .
đây là phần mềm nổi tiếng của Trung Quốc do tác giả yuelongr viết được đăng trên 1 số bài báo tiếng trung
pm với nhiều tính năng ,khóa phím, bảo mật..v.v cho đt mời các bạn khám phá thêm .

Phiên bản 1.19 VH đã loại bỏ các ngôn ngữ không cần thiết , thay đổi giao diện .v.v
Để thiết lập hướng trượt cho chính xác các bạn chọn phần Trượt mở khóa >tùy chọn >thiết lập mở khóa

phiên bản cập nhật :

- Tùy chọn việc trượt mở khóa giống như IP
- Cố định chế độ trượt, và trong tất cả các hướng, bao gồm cả hướng xiên ..
- Tăng tùy chỉnh ghi âm (cho 5.230 không hỗ trợ các liên lạc của khóa máy ảnh, vv))
- Hỗ trợ các file âm thanh AAC .V.V

P/S :Bản 1.19 hình nền IP hơi cũ mình đã bỏ đi và thay bằng hình khác desgin bởi thanh19589 .
xin chân thành cảm ơn bác :D .

Chỉnh sửa cuối:

lechinh

pác Kien nhiệt tình gê vừa pót bên ứng dụng lại có luôn pần VH. ủa mà sao ko thấy link down hả pác

thanh19589

:D Mấy hôm nay bận nghiên cứu về SPB , chừng nào cảm thấy hài lòng với nó thì mình desgin tiếp vài wall + slide để bạn thêm vào PM này luôn

bebivodoi

bác kiên đúng là nhiệt tình thật, thấy kái gì hay là VH liền, thank bác phát, mà xài mấy kái này e thấy hình như hơi tốn pin

kienvp

bác kiên đúng là nhiệt tình thật, thấy kái gì hay là VH liền, thank bác phát, mà xài mấy kái này e thấy hình như hơi tốn pin

cũng ko tốn lắm đâu . pm này rất pro bạn nên dùng thêm pm quản lý pin có thể tiết kiệm thêm được 30% thời gian sử dụng nữa . tìm ở box VH NHÉ .

qhuyvt

tặng các bạn Wall và slidebutton theo style nexus nè{ lấy ý tưởng của skin Nexusone pm SlideUnlock ;;) ) ai thích thì down về mà dùng :p

hoặc nếu ai thích style Iphone thì down mấy wall này mà dùng, 17 files lận mình lười up hình we, lượm lặt bên dailymobile ^^! up cả cái nút slide đẹp hơn nè

link cả bộ đây http://www.mediafire.com/?dnzjdy50twy

xtmg1

cho mình hỏi tí nhé ,cái này có thể thay thế phím khóa của máy không ?
vì mình cài vô rồi vẫn phải dùng phím khóa để mở

kienvp

cho mình hỏi tí nhé ,cái này có thể thay thế phím khóa của máy không ?
vì mình cài vô rồi vẫn phải dùng phím khóa để mở

có chứ bạn . thay thế hoàn toàn và nhiều kiểu khóa pro nữa .nhấn phím để mở khóa/khóa ,vuốt để khóa,vỗ để khóa/mở khóa ....bạn tự tìm hiểu đi nhé .nếu dùng quen rồi có thể vô hiệu hóa khóa mặc định của máy .chưa dùng quen tốt nhất là đừng để pm tự khởi động cùng với máy . có lỡ ko mở được thì tháo pin ra :p

tlcuatui1994

Phần mềm dùng tốt, thích nhất là úm ba la lên cảm biến là tự khóa, rất ư là nghệ thuật\-/
Cái bảo vệ chống trộm khá nhạy, con bạn định mượn lấy chơi games, nó la ỏm tỏi cả phòng =))

tadenday

Phần mềm dùng tốt, thích nhất là úm ba la lên cảm biến là tự khóa, rất ư là nghệ thuật\-/
Cái bảo vệ chống trộm khá nhạy, con bạn định mượn lấy chơi games, nó la ỏm tỏi cả phòng =))

vừa thấy có bản cập nhật mới đó bác . thấy giới thiệu có thêm chức năng tự khóa khi cho vô túi .

kienvp

vừa thấy có bản cập nhật mới đó bác . thấy giới thiệu có thêm chức năng tự khóa khi cho vô túi .

bản beta5 chưa có chức năng này đâu bạn ahf. chăc phải chờ các phiên bản sau thôi

xelibri

Sao mình không thiết lập được trượt để mở nhỉ? Chỉ dùng được phím cứng thôi. Bác nào biết chỉ e với.

kienvp

Sao mình không thiết lập được trượt để mở nhỉ? Chỉ dùng được phím cứng thôi. Bác nào biết chỉ e với.

bạn mở ứng dụng lên .chỗ trượt phím bên chọn mở .là vừa mở khóa và khóa bằng nút gạt .có 2 tùy chọn nữa là chỉ dùng nút gạt để mở hoặc chỉ để khóa .:D:p

anhtang

Trời ơi sao bác mạnh tay thế,dả bảo là online bằng dt rồi mà còn xóa bài của ngừơi ta,giờ vào thấy mà đắng mặt,làm vậy có qúa đáng không bác.

kienvp

Trời ơi sao bác mạnh tay thế,dả bảo là online bằng dt rồi mà còn xóa bài của ngừơi ta,giờ vào thấy mà đắng mặt,làm vậy có qúa đáng không bác.

ko phải mình nhé .mình hok xóa được .

xelibri

bạn mở ứng dụng lên .chỗ trượt phím bên chọn mở .là vừa mở khóa và khóa bằng nút gạt .có 2 tùy chọn nữa là chỉ dùng nút gạt để mở hoặc chỉ để khóa .:D:p

Cái này thì mình vẫn biết, nhưng khi cài đặt mà không sao hiện lên cái hình để trượt trên cảm ứng, toàn phải dùng phím hông như bt thôi, mình dùng X6.

Hoden

Super V.I.P
Cái này thì mình vẫn biết, nhưng khi cài đặt mà không sao hiện lên cái hình để trượt trên cảm ứng, toàn phải dùng phím hông như bt thôi, mình dùng X6.

sao lạ vậy khi cài nó xong bạn có cho nó chạy ẩn không, bạn exit là nó sẽ không hoạt động đâu nhé

llTuyetTinhCocll

Hình như bạn đang nói về biên tập mở khóa ở tab trượt thì phải...vào thử tab trượt -> chọn trái-> biên tập mở khóa........

Status
Không mở trả lời sau này.