• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MyMedia - Phần mềm thay thế cho MxTube dành cho 2.XX

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Phần mềm rất hay và tiện lợi , là giải pháp tốt cho các bạn thường xuyên nghe nhạc online và xem youtube mà không lưu lại được trên iPhone . Phiên bản dành cho iPhone 2.XX . Mình xin trích dẫn hướng dẫn sử dụng của NguyenThanhLuan trên 1.XX nhé , vì cách sử dụng giống như trên 2.XX vậy .

Hướng dẫn các bước như sau :
1- Vô 1 trang Web nghe nhạc mà Iphone có thể mở để nghe nhạc đc .Vd mình vô trang 7sac.com !

2-Vô 1 bài nào đó để nghe !

3-Thoát ra ngoài SpringBoard-> Vào MyMedia

4-Vào Download

Với Video thì các bạn vào YouTube trên Iphone của mình rồi làm các bước như trên !

5-Down Xong Video và bài hát nó nằm ở chỗ này nè !

Download File .PXL NÀY về cài đặt bằng iPhone PC Suite nhé ( dạo này máu xài thằng này hehe)

vkn0791

Bạn chỉ cho mình cách tạo folder để cài cái này đi,forder trong pc suite ý

AppleWorm

Ko thấy trong Cydia Mod ơi! Cho mình cái source nha. Mà 3G FW 2.2 xài được ko vậy ?

thientam255

anh ơi sao em vô Cydia search hok thấy app MyMedia. Anh có cái source khác hok cho em xin đi. Thank

quachchithong

Mình đang có bản Mymedia 0.964 mà sao mình không Download về được, nó cứ báo Forbidden hoài. Chỉ Mình với. Thanks nhìu.

buluip

các bác nào ko tìm thấy thì cứ insall vào hết mấy cái sorecus vào là thấy ngay

Tuancomap

Mình cung đang có bản Mymedia 0.964 củng có làm gì được đâu bạn xin chỉ giáo dùm