• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MyP990Camera:chụp hình cực nhanh với phím nóng

sonnguyen_uiq3

Đã lâu rồi mới thấy có soft mới hổ trợ tính năng giải trí thế này.
Đây lá phần mềm chụp hình dựa trên camera của phone với hổ trợ phím nóng
Các bạn tải file sis về cài đặt thông thường.
Chương trình này cũng khá đơn giản dễ sử dụng và cực nhẹ
Chương trình cho phép bạn chọn nơi lưu lại file ảnh(ổ C hoặc D \pictures\MyP990Camera)
*CÁC PHÍM NÓNG:
-NHẤN VÀO CHỮ A ĐỄ BẬT CHẾ ĐỘ AUTOFOCUS
-CLICK VÀO MÀN HÌNH ĐỂ THỰC HIỆN CHỤP ẢNH(đồng thời đèn flash cũng nhá sáng)

Caohieu88

hehe, lâu quá mới thấy anh dongxanh vào UIQ!!
PS: Hơi lạc đề một chút!! Thanks anh sonnguyen_uiq3

dengrumingzi

Đã lâu rồi mới thấy có soft mới hổ trợ tính năng giải trí thế này.

Ko phải lăn tăn vấn đề soft. Đa số soft vọc 1 thời gian, chán, xóa, còn lại khoảng 10 app thường dùng.

Tóm lại, soft cho uiq là quá nhiều rồi. Các bác mem già cứ nghỉ ngơi đi, công việc còn lại để bọn mem trẻ chúng em giải quyết nốt. Đó là sử dụng tẹt ga, hưởng thụ thỏa thích, thảo luận tít mù. ^^

sonyfc

UIQ 3 bây giờ đã quá nhiều phần mềm ngon lành rồi, khác xa với thời điểm năm 2006 mua về mà chẳng có gì nhiều để mà vọc!

tuanhung1433

Soft này có cái hay là khi nào chụp flash mới nháy sáng =D>. Hay hơn so với chụp bằng chương trình của máy mà mở flash, cứ gí cái đèn chói gắt vào đối tượng chụp. Làm bị mắng hoài:(

vuongtrungduong

phần mềm hữu ích,cái này quả rất hay với cách nháy Flash lúc chụp.nhìn đi nhìn lại thấy những bức ảnh 2Megapixel của P990i ko Cam 2 chấm nào đọ đc :))
thanks anh Sơn!

kevintan

P1i có xài được k dzậy, vì P1i cũng bị tình trạng đèn sáng hoài nè k pro gì hết khi nào chụp đèn mới sáng vậy mới pro chứ nhỉ. . . . .