• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MyPhone 2.20 Full - Chạy giao diện iPhone

caaychuoi

Kinh nghiệm cách đây 5' ^^ :Theo như mình vừa cài xong thì...FW v21 ko cài dc bản 2.20 Full, mình vừa up FW v30 = OTA và thử cài MyPhone và chỉ 1 lần đã thành công ^^

Tui dùng bản nào cũng ko đc ah! 21 hay 30 thì đều là Trial.

kimnhuocthys

Sau khi mình up FW (RM-356) v30.0.011 ‎ cài MyPhone bản 2.10 vào thấy báo up rồi chon ok . vào thay đổi hình nền và vài thứ khác, Tiếp đó cài bản 2.20 vào thấy Full . Thank :)

caaychuoi

Sau khi mình up FW (RM-356) v30.0.011 ‎ cài MyPhone bản 2.10 vào thấy báo up rồi chon ok . vào thay đổi hình nền và vài thứ khác, Tiếp đó cài bản 2.20 vào thấy Full . Thank :)

Bạn nói rõ cho mình biết là thay đổi hình nền và vài thứ khác là những gì bạn nói rõ cho mình đc ko????Thank

kimnhuocthys

ở Trong bản 2.10 vào Mysetting/vào wallpaper để thay nền ,vào ListModel đề chọn list 4 cột .... rồi out. vài bản 2.20 vậy thôi :)

kitakitakita90

Mình cũng là người format máy rất nhiều lần nhưng vẫn không cài được bản myphone 2.20 full. Tuy nhiên khi đọc hướng dẫn của bạn Kimnhuocthys thì mình đã làm được. Thao tác thực hiện như sau:

1. Format máy bằng lệnh *#7370#
2. Cài bản myphone 2.10 full, sau đó cho chạy lần đầu tiên. Tìm mục MY SETTING để thay đổi wallpapers và listmodel. Khi thay đổi xong thì tìm biểu tượng QUIT để thoát khỏi my phone
3. Tiếp tục cài bản myphone 2.20 và sẽ được bản full

Chúc các bạn thành công!

sadboyst

Jack cho mình hỏi tí, có phải cài rùi là ở sau cái ứng dụng Vẽ (Sketchpad) có 1 ô trống.Nếu để Mode 3*5 thì ở trang thứ 4 có 1 ô trống rùi mới tới các icon mình tự add. Bạn có bị như vậy ko ?

sadboyst

Mình cũng là người format máy rất nhiều lần nhưng vẫn không cài được bản myphone 2.20 full. Tuy nhiên khi đọc hướng dẫn của bạn Kimnhuocthys thì mình đã làm được. Thao tác thực hiện như sau:

1. Format máy bằng lệnh *#7370#
2. Cài bản myphone 2.10 full, sau đó cho chạy lần đầu tiên. Tìm mục MY SETTING để thay đổi wallpapers và listmodel. Khi thay đổi xong thì tìm biểu tượng QUIT để thoát khỏi my phone
3. Tiếp tục cài bản myphone 2.20 và sẽ được bản full

Chúc các bạn thành công!

Có hướng dẫn ở bài of chủ topic rùi mà.

thanh371991

cho em hỏi sao em cài dô máy rồi ! dô ứng dụng thì chỉ thấy có 1 tập tin tên là My Phone , em cho chạy tập tin đó nhưng ko đc ! nó hiện lên của sổ mới đòi bắt kết nối internet gì tùm lum hết ! Anh nào cho em hỏi giò phải làm sao ạh ? Sẵn tiện cho em hỏi format lại dt có cần phải lưu lại mấy dữ liệu trong thẻ nhớ ko ạh ?

Tux3d0k4m3n

không cài nổi bó hand dù đã làm đủ kiểu :( mà xin hỏi mấy bạn là bản 2.20 này có gì hơn so với bản 2.10 không vì mình chỉ cài được bản 2.10 thôi ( full )

panrai

Super V.I.P
không cài nổi bó hand dù đã làm đủ kiểu :( mà xin hỏi mấy bạn là bản 2.20 này có gì hơn so với bản 2.10 không vì mình chỉ cài được bản 2.10 thôi ( full )

bạn có đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng ko vậy

ngoanrazor

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Sao mjh làm đủ kiểu jốg như hướg dẩn mà ko full.có pác nào làm dc full ko z

moment_musical

khác gì đâu bạn mà đây là Iphone unlock mà híc nhiều người giống mình lắm không phải riêng gì cá nhân không tìm được một cách cài cụ thể và chính xác nhỉ. thôi không cài nữa bạn ạ cảm ơn đã giúp đỡ

Uhm. mình cài My phone v2.20 ổn lắm. Mình nghĩ trc hết bạn nên format lại máy đã rồi cài My phone y như bạn jackpham hướng dẫn.
Có 2 điểm chú ý:
1. Khi đã cài MP v2.10 bạn vào Mysettings và chinh list mode or cái j đấy đều đc.
2. MP v2.20 chỉ dùng trên fw v30 thôi.
gluck

thanhvu10272

Sao mình cài Myphone 2.11 vào là bản trian hả các bác, mình rất thích cái này mà không muốn format máy đâu, có cách nào khác không vậy ?!

TruongHan

Super V.I.P
Sao mình cài Myphone 2.11 vào là bản trian hả các bác, mình rất thích cái này mà không muốn format máy đâu, có cách nào khác không vậy ?!

bài viết của bác jack rất chi tiết rồi,bạn đọc kỹ lại và làm theo sẽ được mà,chúc vui :)

lemanhhapt

cái này đâu cần fomat bạn cứ làm như hướng dẫn đi! down cái của bác jac về cài! sẽ có full

devil13

mình ko biết bạn nói điều chic3nh gì trong my setting nhưng mình cài bản 2.20 mở ra thì hiện dòng mmooo rồi kiu đăng ký code