• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MyRingtone_v1.06 S60v2 English - Cắt nhạc chuyên nghiệp trên mobile

MaKimLien

Member
Ối bản này mình có bản mình việt nhưng chỉ xài cho 0s8.Việt từ tháng 10 năm ngoái đến giờ.Khỏi key.Đã up bên các 4rum khác.Chịu khó mai mốt rảnh mình up cho.Khoảng ít ngày nữa dạo này bận liên miên.

nghiemtienhung

huhu:(( oan uổng wá hay vậy cai này dùng cho s60v2 mà N7610 cài ra lại không dùng được.hjxhjx tets thử cai tí khóc=))

cái 7610 đâu phải là s60v2 nó chỉ là s60v1 thui bạn ah,cài vào tất nhiên là ko dùng đc rùi( s60v2 là n72 or n70 đó bạn)

DreamLand

cái 7610 đâu phải là s60v2 nó chỉ là s60v1 thui bạn ah,cài vào tất nhiên là ko dùng đc rùi( s60v2 là n72 or n70 đó bạn)
7610 là S60V2 mà bạn !
Phần mềm không dùng được vì có thể nó chỉ dành cho 0S 8.1 như N70 và N72.

lucky_luong

Khi đoạn cần cắt nằm ngay đoạn giữa có thể cắt được không vậy? Minh đã thử nhưng sao ko làm được? Nếu biết xin vui lòng hướng dẫn giúp. Tks

TruBic

Well-Known Member
Khi đoạn cần cắt nằm ngay đoạn giữa có thể cắt được không vậy? Minh đã thử nhưng sao ko làm được? Nếu biết xin vui lòng hướng dẫn giúp. Tks

được chứ bạn. Bạn chọn cắt rồi ấn phím OK giữa phím 4 chiều rồi bấm phím di chuyển sang trái hay phải để cắt đoạn nhạc mình thích nhé. Chúc thành công!

lucky_luong

TruBic ơi mình không thể cắt được đoạn giữa của bài nhạc. Chương trình chỉ có thể cắt được đoạn đầu và cuối của bài nhạc thôi. không thể cắt đoạn giữa. Nếu Bạn cắt được đoạn giữa của bài nhạc thì xin hướng dẫn thao tác giúp.