• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MySMS 1.0.4-1 - Phần mềm nhắn tin tuyệt vời!!!

Huycl2507

Cái này chỉnh chế độ báo cáo tn sau vậy các bác

Mình vào Enabled Delivery report rồi mà chả thấy gì cả !!!

Chỉnh sửa cuối:

ThAngNgO_

cái báo cáo cũng ko chạy trên 2.x thì phải, trước cũng cài nhưng ko thấy báo :D

nxphuong

potay rùi các bác ah>respring xong rebooot cũng chẳng thấy icon đâu.Hay phải set pre gì ko nhỉ

nxphuong

Cydia dạo này cứ vào là văng ra chán wa...còn cài file .deb thì chẳng thấy icon đâu

nxphuong

Mình đã làm ok rồi nhưng sao ở ngoài đề là v 1.0.4 gì đó mà cứ cài vào lại thành 1.0.3 nhỉ...nguồn nào cũng vậy!!!

hailua_8

Super V.I.P
Mình đã làm ok rồi nhưng sao ở ngoài đề là v 1.0.4 gì đó mà cứ cài vào lại thành 1.0.3 nhỉ...nguồn nào cũng vậy!!!

Tác giã vì lý do nào đó đã quên update phiên bãn nầy lên 1.0.4.
1.0.3 không thể hoạt động trên FW 3.0 hoàn chỉnh. Cứ yên tâm mà dùng bạn nhé. Chúc vui vẻ!!!

mlxx_1977

phần Phone number length mình chọn 8 để nó hiện tên trong tin nhắn, nhưng cứ thoát ra vào lại nó lại trở về 10 và ko hiện tên nữa mà lại hiện số, chọn đi chọn lại vẫn thế, có cách nào khắc phục ko các bạn