• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mysterious Island v1.00 For S60 v3

Status
Không mở trả lời sau này.

BatKid

Super V.I.P
Một thể loại game phiêu liêu tìm đường rất quen thuộc với các game thủ. Hình ảnh thuộc hàng đỉnh cao, rất đáng chơi

Tương thích với hầu hết các máy s60 v3

Have Funs :D

nguyenvansang

Well-Known Member
click vô hình chú ếch thì sẽ down được mà. lần sau nhớ để ý kĩ rồi hẵng post ý kiến nha!

Napoleon

nhấp vô chú ếch vô phần down của pdaviet,nhấp vô chữ download mà down hoài ko đc,kỳ vậy nhỉ ??? down thì nó ko down file mà cứ down trang html ko à///

nguyenvansang

Well-Known Member
tắt các trình hỗ trợ load đi! dọc kĩ nội quy load nha! ok! => Click Thanks nha! nế cảm thấy bài viết có ick

hung66000

nhấp vô chú ếch vô phần down của pdaviet,nhấp vô chữ download mà down hoài ko đc,kỳ vậy nhỉ ??? down thì nó ko down file mà cứ down trang html ko à///

Bạn tắt các trình hỗ chợ download đi . Nếu đang dùng ct hỗ chợ down IDM thì bạn nhấn giữ nút Alt rồi mới kich vào chữ download chúc thành công :D:D:D

linhvnvip

bác nào tải được về rồi làm ơn cho cái link đi.nhìn lòi con mắt ra không thấy đâu hết

Status
Không mở trả lời sau này.