• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mytravelr - Công cụ hỗ trợ đa năng cho UIQ ( Update 9/4/09 )

B

bismuth

Guest
Uh, mình sẽ dùng thử xem nó có bị khóa không rồi post lại vào topic này. Nó là chương trình sis mà bạn, ko phải java

shadow141206

Uh, mình sẽ dùng thử xem nó có bị khóa không rồi post lại vào topic này. Nó là chương trình sis mà bạn, ko phải java

Nếu vậy bạn nên cài CT vào thẻ rồi theo dõi xem, khi cài đặt nó cài vào những file gì, rồi bạn gỡ nó ra thử, để xem khi gỡ xong nó còn lại file gì, những file bị bỏ lại có thể là file dùng để xác nhận ngày cài vào hệ thống để trừ dần lượng thời gian 60 ngày của CT. Chỉ cần xóa những file đó là có thể lại được thêm 60 ngày dùng nữa !

B

bismuth

Guest
Mình ko biết có cách nào hiệu quả hơn để biết chương trình đã cài vào thẻ những file gì,
mình chỉ cài vào thẻ rồi search trên windows những file mới đc modified, sau đó uninstall thì thấy tất cả những file này đều đc xóa

mrhadobac

Thực ra không sao đâu các bạn.

Mình cài soft này cả năm gòi, có thấy gì đâu!!!

nguyenvulinh

trời ơi.sao mình không down được vậy nè.không bít máy vi tính mình bị lỗi hay soft bị lỗi vậy?

NokuaN70

Well-Known Member
Diễn đàn đang bị lỗi nên tạm thời các file đính kèm không down được. Chịu khó chờ thêm một thời gian bạn nhé.

chjnsus

hix.sao mình không down được vậy nè.soft vẫn chưa down được hả mấy bác?