• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage Fixes V1.20(1459) S60v3 SymbianOS9.x Unsigned -huozu

ngocquynh47

N-Gage Fixes V1.20(1459) S60v3 SymbianOS9.x Unsigned -huozu(update trang 9)

N-Gage Fixes V1.20(1459) S60v3 SymbianOS9.x Unsigned Cracked-huozu

Thấy có bản update cho N-gage game mừng wa nên up lên lun,xài tốt trên các dòng máy OS9 (đặc biệt là E 63 cũng xài đc), các bác down và test roài cho ý kiến thảo luận nhé. Các forum khác cũng có nhưng link rapidshare khó down, link mediafire của t ổn hơn
Chúc cả nhà vui,

Thông tin cập nhật ngày 11-5-2009: tin vui nhé mọi ng`, từ bây giờ những ai quan tâm tới N-gage game của mình vẫn là Trial thì có thể sử dụng file patch này
Cách 1: đơn giản là copy đè lên file có sẵn trong thư mục E:\resource\apps thôi (file tên playcommon.mbm)
Chú ý: muốn copy or paste ở trong thư mục resource thì các bạn fai vào ROMPatcher bật open4all lên thì mới đc nhé

Patched file
View attachment 122852
Cách 2: chỉ việc chạy file trialremove.sis ở dưới là xong thôi, đơn giản hơn cách 1(nhưng lại ra sau và thực chất đó chính là cách 1 thôi các bác à)

View attachment 122971
Và sau đây là 1 số hình ảnh trên em E63

Before patch

And after patch

Mã:
http://www.mediafire.com/?izummj13hmo
Thêm 2 mirror links cho các bác chọn lựa
Mã:
http://www.4shared.com/file/104275734/d6e89c36/N-Gage_Fixes_V120_1459__S60v3_SymbianOS9x_Unsigned_Cracked-huozu.html
http://www.box.net/shared/qjpijq61i3

Chỉnh sửa cuối:

ngocquynh47

Sau khi up xog va t da test thu bag E63,ket qua that tuyet voi,E63 da co the choi N-Gage game,toi' nay khi online bang laptop t se up hinh choi dc tu may',that la tuyet voi (sorry vi ko co dau)
Post via mobile phone

kodut

Để down Test trên E71 FW 210 xem nào...đợi lâu quá rồi

CongVoi

Super V.I.P
ban oi sao mìh cài trên n81 nó báo update error. hic. giúp mình với

Bạn phải xoá bản trong máy trước đã nhé!!!

@All: Hồi nãy định post cái này rồi.Mà ra ngoài trở về đã có bạn post mất hixhixx

fansex

Xóa bằng cách nào hả bác em xài N82 có phải gỡ ra hok??Em đã hack phone rùi nên cài cái này vào có ngon hơn cái bản cũ của em hok nhỉ^^!có bác nào đã test trên N82 thì pm cho em phát.Thanks^^!

CongVoi

Super V.I.P
Xóa bằng cách nào hả bác em xài N82 có phải gỡ ra hok??Em đã hack phone rùi nên cài cái này vào có ngon hơn cái bản cũ của em hok nhỉ^^!có bác nào đã test trên N82 thì pm cho em phát.Thanks^^!

Muốn cài đặt thì phải xoá hết.Ko kể máy nào cả.Xoá đơn giản nhất là ấn nút C xoá cái icon ngage đó đi là đc!!!

maiphutinhem

Muốn cài đặt thì phải xoá hết.Ko kể máy nào cả.Xoá đơn giản nhất là ấn nút C xoá cái icon ngage đó đi là đc!!!

Mình không hiểu.Cái N81 cả mình thì game Ngage đã cài mặc định sẵn rồi làm sao mà xóa được đây híc.

CongVoi

Super V.I.P
Mình không hiểu.Cái N81 cả mình thì game Ngage đã cài mặc định sẵn rồi làm sao mà xóa được đây híc.

Xoá đc mà.N95 8G có sẵn xoá tốt :)).Bạn thử ấn C rồi xoá icon đó xem đc ko ;;)

tidus_1111

mình ko thể xóa dc bạn ơi. minh la n81 ấn c nó kêu ko thẻ xóa dc. giúp mỉnh với

i_love_baby387

bro nào thử rồi cho biết bản này có gì cải tiến hơn không;) mà tiện thể cho em hỏi luôn cách save lại data game N-gate khi fomat với:D

azkaban3000

Xóa thì mất hết save à :(( ai cho cái changelogs để biết đi, kô biết nó có hơn gì bản cũ kô

Auto

Ai cho mình mượn acc ngage or tạo dùm mình 1acc y ^^
Mình chưa bao giờ đc chơi ol bao giờ ^^!
Please....
Posted via Mobile Device

vuvantuan59

Ai cho mình mượn acc ngage or tạo dùm mình 1acc y ^^
Mình chưa bao giờ đc chơi ol bao giờ ^^!
Please....
Posted via Mobile Device

Lên ngage.com mà tạo thôi !
Posted via Mobile Device

Auto

Lên ngage.com mà tạo thôi !
Posted via Mobile Device
mình k bít tạo bạn à!
Chứ bík mình tạo rồi chứ hơi đâu mà post bài xin rồi phải ngồi chờ thế này
:(
Posted via Mobile Device

traihp9001

Well-Known Member
Bạn phải xoá bản trong máy trước đã nhé!!!

@All: Hồi nãy định post cái này rồi.Mà ra ngoài trở về đã có bạn post mất hixhixx

ôi thôi,hôm nay bận đi bảo vệ bóng đá tối online thì đã bị mất chỗ rùi:(( nhưng cũng may là pác "Voi" cũng đồng cảnh ngộ :))

Auto

Xóa thì mất hết save à :(( ai cho cái changelogs để biết đi, kô biết nó có hơn gì bản cũ kô
Cop foder save là đc bạn à!
Mình thấy nó vào game nhanh hơn tí thì phải :)
mà icon xấu wắc hà ^^
Posted via Mobile Device

hugdajkaz

remove bản ngage cũ thì khi cài bản này có phải cài lại các game ko ạh? 8-|