• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage Fixes V1.20(1511) for All S60v3 SymbianOS9.x Cr@cked Read NFO By DzungKTS

ngocquynh47

cho hỏi file đó là file j vậy,sao mình xóa nó đi rồi ko cài được hay xóa được ứng dụng vậy,phải chép vô lại thì bình thường??

file này là file để xoay màn hình cho game để có thể chơi ngang đc ở 1 số máy thôi, ko liên wan đến chuyện cài or ko cài đc bạn nhé, nếu thích tìm hiểu rõ thì bạn cứ xem nội dung file đó thì biết thôi

nhoemnhieu111

Cho em hỏi, trc khi e cài nhưng bản này thì em có cần cài những bản nào trc đó nữa ko? Bản này là bản cài đặt lun hay update?
Em xài N81, V21, đã hack bẳng hello OX và e ko bít làm cách nào để chơi game N-gage full cả. Cài game N-gage vào nó lun có chữ trial. Em có làm theo cách của pác boyvodanh bài "Hack để cài game N-gage ko cần PC" nhưng vẫn ko dc. Nó cứ báo update eror. E thoát ra và vào lại cái icon game n-gane thì ko dc nữa. Đành phải format máy lại và hack lại từ đầu. thật sự là em chẳng bít làm sao nữa. Pác nào cho em cái hướng dẫn chi tiết nhé. Thanks all

Chỉnh sửa cuối:

goodwill267

các bạn cho hỏi,file FIX dung lượng 1,15mb mà khi cài nhanh như ăn cắp,ko kịp thấy j cả,liệu có lỗi j ko,vì cài xong khi đang chơi một số game toàn bị đẩy ra rồi báo lỗi 100007,100008 VD như game space impac,block breaker,nhiều game thì khi vào chỉ xuất hiện màn hình cùa n-gage rồi ấn bất kì phím nào là bị thoát ra ngay

connhim1223

các bạn cho hỏi,file FIX dung lượng 1,15mb mà khi cài nhanh như ăn cắp,ko kịp thấy j cả,liệu có lỗi j ko,vì cài xong khi đang chơi một số game toàn bị đẩy ra rồi báo lỗi 100007,100008 VD như game space impac,block breaker,nhiều game thì khi vào chỉ xuất hiện màn hình cùa n-gage rồi ấn bất kì phím nào là bị thoát ra ngay
bạn phải cài những game fix trong danh sách đó ví dụ cài fifa08,brother,reset... rồi mới cài cái fix đó,khi đó nó sẽ hiện ra những cái bảng thông báo của từng game,còn nếu bạn mà ko cài nhưng game đó thì cài fix nó sẽ chạy cái vèo ko hiện ra j đâu

connhim1223

file này là file để xoay màn hình cho game để có thể chơi ngang đc ở 1 số máy thôi, ko liên wan đến chuyện cài or ko cài đc bạn nhé, nếu thích tìm hiểu rõ thì bạn cứ xem nội dung file đó thì biết thôi
tức nghĩa là mình đã xóa cái file đó đi,thử cài 1 cái theme hoặc xóa 1 ứng dụng nào đó trong máy như remove 1 game chẳng hạn,thì nó báo đều báo là unable to install cái gì đó,cái thêm hoặc xóa bất cứ file sis nào cũng vậy,nhưng chép cái file đó vô lại thì bình thường

q630666

Bạn cho tớ xin bản gốc đc không?Tớ xóa bản cũ đi cài bản này toàn báo lỗi cập nhât.Mà cài các bản khác đều không bị
@@ :Sau khi cài mãi không đc. kể cả xóa bản cũ mình đã tìm đc bản gốc của nó và cài bt.Bạn nào cần thì lấy về nhé :D

Chỉnh sửa cuối:

blackrose282

sai một hồi hack máy xong
1 vài game thì vào chơi được, 1 vài game thì báo lỗi KERN-EXEC 3
một vấn đề nữa là mình mới chơi game BOOM BLOX, mặc dù các game đã mất chữ trial nhưng chơi được một lúc thì bị báo là phải mua
Mong các bạn giúp đỡ mình với:-??

boyvodanh

một vấn đề nữa là mình mới chơi game BOOM BLOX, mặc dù các game đã mất chữ trial nhưng chơi được một lúc thì bị báo là phải mua

Xóa file 20001079txt sẽ hết lỗi EXEC 3_dowd game từ nguồn khác sẽ hết trail

q630666

Mình đang định xóa đi cài bản cũ nhất về xài.Đỡ lo trial :D

ljttle_chjcken

theo ý kiến của em thì em thấy bản n-gage 1.345 là ổn nhất.
em đã cài mấy bản mới mà toàn mất game asphalt3+the one thôi.
=>cài 1.345 em chơi đc hết:))
(ai muốn update bản mới mà không bị lỗi thì theo mình nên mua game n-gage =visa or master card,khỏi lo trial hay game bị lỗi =)))

cutitcom

Posted via Mobile Device
Ban co day du ban 1345 ko,up len cho minh muon dc ko. Sory viet t.v ko dau.

blackrose282

theo ý kiến của em thì em thấy bản n-gage 1.345 là ổn nhất.
em đã cài mấy bản mới mà toàn mất game asphalt3+the one thôi.
=>cài 1.345 em chơi đc hết:))
(ai muốn update bản mới mà không bị lỗi thì theo mình nên mua game n-gage =visa or master card,khỏi lo trial hay game bị lỗi =)))

Bạn có thể up lên cho mình đc không?;;)

nothing736

hix hix bro nào leech sang mediafire mấy link down giúp mình với, toàn bị dis giữa chừng ko à T.T

connhim1223

Xóa file 20001079txt sẽ hết lỗi EXEC 3_dowd game từ nguồn khác sẽ hết trail
bác có thể nói rõ hơn ko,những game mình cài cho N81 đều full hết,nhưng cài cho N78 21.002 thì chỉ full được 1 số trò thôi,như brother in arm vào được đến chỗ chon sound yes hay no gì đều văng ra ngoài hết, những game khác đều báo kern exe 3,giống bạn kia nói boom blox ko thấy bắt điền license nhưng chơi được khoảng 4 vòng thì nó kiu thanks for trial playing,fifa 09 vào thì lại có những ổ khóa,mặc dù tất cả các game khi mới vào nó đều ko hiện ra bảng trial,license,purchase,nhưng ko full được,hay là tại fp2 nó mới như vậy

Chỉnh sửa cuối:

binhseu

Cho hỏi với mình dang xài bản 1.10, vậy update lên bản này được ko nhỉ ?