• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage Fixes V1.20(1511) for All S60v3 SymbianOS9.x Cr@cked Read NFO By DzungKTS

magicQ

máy hack rùi có cài dc ko bạn? vì từ khi hack máy xong tất cả đều cài dc chỉ trừ smartmovie 4.15 và n-gage, đến giờ vẫn ko hiểu??? mặc dù đã hack lại 3 4 lần???

vandunga3

máy hack rùi có cài dc ko bạn? vì từ khi hack máy xong tất cả đều cài dc chỉ trừ smartmovie 4.15 và n-gage, đến giờ vẫn ko hiểu??? mặc dù đã hack lại 3 4 lần???

Hack rồi mới cài đc
Ko cài đc là thế nào hả bác? Trong quá trình cài thì lỗi gì???

ht6868

hey chủ thớt ơi cái này "Download Here The Official Version 1.20.1511:"
die rồi cho xin link mới đi

cupidbaby

Các bác cho em hỏi là mày N77 của em có cài game ngage được không và phải làm thế nào để cài ạ?
Phiền các bác hướng dẫn em cụ thể chút chứ em gà cái này lắm!
Thank all!!!!:(

hduonghn

Mấy bro cho mình hỏi, sao mình cài vào N96 thì máy báo “Không thể cài đặt, cài đặt bộ chuẩn trước” làm thế nào tiếp đây?

Zenki

Super V.I.P
Mấy bro cho mình hỏi, sao mình cài vào N96 thì máy báo “Không thể cài đặt, cài đặt bộ chuẩn trước” làm thế nào tiếp đây?
Bạn download và cài đặt theo thứ tự từ trên xuống dưới, tham khảo lại các bài trước ở cùng Topic để biết cách cài đặt nhé.

hduonghn

Bạn download và cài đặt theo thứ tự từ trên xuống dưới, tham khảo lại các bài trước ở cùng Topic để biết cách cài đặt nhé.

Làm ơn chỉ dùm cài cái nào trước!

clack_16

bạn phải có bản N-gage cũ cài trước đó, cài mới tinh ko đc đâu! Sau khi cài phải khởi động lại máy!

neu ban dung n 73 ME thi go bo cac cach hack truoc do di vd nhu go bo secman do..noi chung la` go cac cah hack cu di roi cai bo n-gage kia vao .c..==> thay icon ngay !! roi hack lai phon nhe !

hbinhlove2003

cái bản path này mình dùng cho Game Ngage gốc down từ web lun à hay dùng bản của tụi BinPDA ?

quabingo1

mọi người cho mình hỏi,sao mình cài n-gage 1.235 vào e72 ok rùi ,nhưng ko thấy cái icon n-gage đâu! Khó hiểu về cái vụ này quá....!ai biết xin chỉ giúp mình về cài n-gage trên màn hình 320x240 với...thank's

tronghuy1609

các bạn ơi, mình là lính mới về n gage, mình dùng E75 và vừa hack xong, mình đã xóa hết n-gage mặc định trong máy, bây giờ mình muốn cài n-gage full để chơi thì làm sao hả các bác??? mong các bác nhiệt tình giúp đỡ, thannks các bác.

LinhKu

mình bị mất bản gốc N-gage,bây giờ muốn lấy lại như nào,vi` minh cài bản N-Gage.Installer.v1.20.1511_For_All nó bảo phải cài đặt bộ chuẩn trước

mottydong

các bác giúp em với,:(( :(( em vừa chuyển sang dùng 1 em samsung i8510 đã hack để cài ngage, em thử đủ các phiên bản nhưng chỉ bản 1.20 1511 là cài vào đc, nhưng vấn đề là ko chơi đc game one (thiếu game này ngage đâu còn ý nghĩa), các bác chỉ dùm em làm sao để cài đc game này bi h :( ????
riêng bản update của bác dzung lại die cái link The Official Version 1.20.1511 nên em chưa thử đc. em tuyệt vọng rồi