• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-Gage v1.21.1536 Fix All s60v3

TomRyan8891_2009

Posted via Mobile Device
Ngage màu xanh hay vàng đều xóa đc mà bạn.

Không xóa được nên mình mới hỏi đấy chứ , xóa thì nó hiện lên thông báo :"không thể xóa Games", vào Quản lý ứng dụng để xóa thì chẳng thấy nó đâu ( máy mình đã hack rồi ) , cài bản mới vào thì nó báo Update Error . N81 mang tiếng là thiết bị chơi NGAGE , thế mà chẳng chơi được trò nào , chán thật ... Có bạn nào biết chỉ mình với : N-GAGE chỉ xóa được khi nó có biểu tượng màu cam thôi , đúng không ... ?

caongan49

ko hiễu sao trứơc đây mình xài n96 fw 12 thì chơi ngage full vô tư.mà từ khj up le ver 20 chơi hem đc nửa nó báo lỗi hem ah.có ai bị giống mình hem

MinhThang

Manager
ko hiễu sao trứơc đây mình xài n96 fw 12 thì chơi ngage full vô tư.mà từ khj up le ver 20 chơi hem đc nửa nó báo lỗi hem ah.có ai bị giống mình hem

Full hay không là do Game chứ đâu phải do máy bạn,việc úp lên fw mới thì không ảnh hưởng gì tới full hay không full.

TomRyan8891_2009

Không xóa được nên mình mới hỏi đấy chứ , xóa thì nó hiện lên thông báo :"không thể xóa Games", vào Quản lý ứng dụng để xóa thì chẳng thấy nó đâu ( máy mình đã hack rồi ) , cài bản mới vào thì nó báo Update Error . N81 mang tiếng là thiết bị chơi NGAGE , thế mà chẳng chơi được trò nào , chán thật ... Có bạn nào biết chỉ mình với : N-GAGE chỉ xóa được khi nó có biểu tượng màu cam thôi , đúng không ... ?

Bác nào biết vấn đề này không , giúp em một tay với ...

MinhThang

Manager

Không biết máy bạn thì sao, máy mình N82 xóa tại Icon của N-gage luôn, sau đó thì cài bản mới để chơi. Nếu không có cách nào xóa được thì chỉ format thôi bạn ơi.
Màu cam là mặc định, khi cài bản mới vào nó sẽ là màu xanh, hôm trước mình cũng không chơi được, phải remove thành màu cam rồi cài bản mới.

TomRyan8891_2009

Không biết máy bạn thì sao, máy mình N82 xóa tại Icon của N-gage luôn, sau đó thì cài bản mới để chơi. Nếu không có cách nào xóa được thì chỉ format thôi bạn ơi.
Màu cam là mặc định, khi cài bản mới vào nó sẽ là màu xanh, hôm trước mình cũng không chơi được, phải remove thành màu cam rồi cài bản mới.

Em chỉ bị rắc rối đau đầu với thằng N81 2GB này thôi , xóa N-GAGE mãi nhưng không được ( xóa không được nên cũng không thể cài bản N-GAGE fix ) , những máy khác của em đều có F.W mới nhất và đã hack ( N82 Black , N73 M.E , N77 ) cài N GAGE (bản mới) đều thành công 100% , chơi Game N-GAGE Full và không vướng một lỗi nào ... Thất vọng N81 quá ....

viplexus

N81 FW 20.0.056 RM-223 Micro SD 2GB ko thể xóa App Ngage đuợc vì đó là mặc định theo FW.Có 1 cách nhưng hơi tốn công sức đó là bác hạ FW xuống.Lúc đó Icon App Ngage sẽ là màu cam.Chuyện xóa hay ko tôi chưa test nhưng chúc bác thành công!

nhoemnhieu111

N81 ver 21 ko cần làm gì đâu bạn, cứ chép game n-gage full vào rùi chơi thôi. Nó hiện lên chữ trial nhưng vẫn chơi full, đừng lo.
P?S: với máy đã hack nhé, trc khi chơi thì nhớ vào rompatcher tắt open4all

caongan49

N81 FW 20.0.056 RM-223 Micro SD 2GB ko thể xóa App Ngage đuợc vì đó là mặc định theo FW.Có 1 cách nhưng hơi tốn công sức đó là bác hạ FW xuống.Lúc đó Icon App Ngage sẽ là màu cam.Chuyện xóa hay ko tôi chưa test nhưng chúc bác thành công!

hic.mất công hạ fw chỉ đễ xoá cái biễu tượng ngage ah.

Posted via Mobile Device game auditi0n đòi cài bản ngage mới nhất mới cài đc mà sao e cài tòan error update . N81 8gb rm179 . Giờ làm sao mấy a

hurryghost

Mình dùng N73Me nhưng không thể cài được bản này của bạn (máy mình đã hack). Cho mình Hỏi thêm 1 câu nưã là game ".ngage" của bản này thì down ở đâu về? Thanks
Posted via Mobile Device

TomRyan8891_2009

Hình như N81 2GB FW 21.0.010 chỉ cài được bản 1461 là cao nhất thôi ( em thấy trên trang n-gage.com nó ghi như vậy ), những bản khác cài vào toàn báo lỗi Update Error ....

gunzok

đã cài và chơi tốt nhiều game trên E 63 , dùng thêm với soft chỉnh lại nút cho n gage thì quá ok :D

huynhphucuong

bo oi, minh cai ban nay vo thi khong choi dc. cac incoin bi mo khong choi dc
minh da fomat cai lai rui ma van nhu cu
may minh la N95 8G da hack
( cac bac thong cam em dang online = dt ne khong bo dau dc)