• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N-gage2.0 trên E61i đc hay ko?

kicoi

hi everyone!tình hình là mình thử mọi cách trên diễn đàn để có thể chơi game n-gage trên con dế iu quí nhưng lực bất tòng tâm:((. Cụ thể là mình đã cài n-gage thành công với v.1281, v.1282, v.1296 và các version khác mà mình down đc nhưng cứ chép game vào installed, vào play thì lun báo lỗi (với tất cả các game mình đã down trên 4rum).:((
Vậy mình mạn phép lập topic này mong các bro nào đã sucessful play trên n-gage thì chỉ giáo giúp mình và nếu đc thì share cho mình các file đó với. Xin nhắc lại là mình dã thử mọi cách trên 4rum này rồi nha:-?
Thanks for your helping!:D

Zenki

Super V.I.P
hi everyone!tình hình là mình thử mọi cách trên diễn đàn để có thể chơi game n-gage trên con dế iu quí nhưng lực bất tòng tâm:((. Cụ thể là mình đã cài n-gage thành công với v.1281, v.1282, v.1296 và các version khác mà mình down đc nhưng cứ chép game vào installed, vào play thì lun báo lỗi (với tất cả các game mình đã down trên 4rum).:((
Vậy mình mạn phép lập topic này mong các bro nào đã sucessful play trên n-gage thì chỉ giáo giúp mình và nếu đc thì share cho mình các file đó với. Xin nhắc lại là mình dã thử mọi cách trên 4rum này rồi nha:-?
Mình không nghĩ N-Gage có support cho E61i

Kojiro

Super V.I.P
KJR cũng nghĩ thế vì nội cái màn hình đã là không hỗ trợ rồi. :D

Hy vọng không phải là thế.

kicoi

E61i chơi Ngage dc nha, đã test tốt

woa,mình chờ câu nói này wa.vậy bạn có thể hướng dẫn chi tiết cho mình đc ko hay bạn send các file bạn đã cài cho mình theo địa chỉ phieudu2807@yahoo.com đc ko?hay bạn cho mình sdt mình sẽ gọi cho bạn để hỏi chi tiét hơn nếu bạn ko phiền. Giền wa rùi:D.thanks bạn trc

ovc

hic, không biết có được ko vì đang chơi câu cá + fifa 2008 trên bé e61i dễ xương của mình, chỉ tội lỡ cài soft đổi nút để chơi cho dễ hơn thui =))
còn cách cài thì đây
hack phone mới cài được link
xong rùi cài ngage vô link
à lời khuyên là khi bung nén ra cái file .ngage bạn đừng bung vào điện thoại bằng cách kết nối với pc nhen
chỉ nên bung nó ra pc sau đó chép vào thẻ rùi cài bình thường như vậy sẽ dễ hơn á

kicoi

hic, không biết có được ko vì đang chơi câu cá + fifa 2008 trên bé e61i dễ xương của mình, chỉ tội lỡ cài soft đổi nút để chơi cho dễ hơn thui =))
còn cách cài thì đây
à lời khuyên là khi bung nén ra cái file .ngage bạn đừng bung vào điện thoại bằng cách kết nối với pc nhen
chỉ nên bung nó ra pc sau đó chép vào thẻ rùi cài bình thường như vậy sẽ dễ hơn á

thanks bạn nha. mình sẽ thử lại lần nữa, nếu ko đc chắc phải xin số của bạn thoi. mà mình có nhất thiết phải bung các file.ngage ko?vì mình toàn chép thẳng vô thư mục n-gage và vẫn installed bình thường nhưng ko chạy thui.

boyvodanh

còn cách cài thì đây

Hai trong Một =)) =)) =))

kicoi

nhờ sự chỉ dẫn của bro ovc mình đã cài thành công rùi,chác do cả tuần này install wrong file n-gage.sisx.thank again.

redmask

KJR cũng nghĩ thế vì nội cái màn hình đã là không hỗ trợ rồi. :D

Hy vọng không phải là thế.

Mod nói vậy thì anh em dùng E61i chán cả rồi. Bó tay. Rất nhiều anh em trong forum này đã cài và chơi thành công N-gage trên E61i. Màn hình E61i320 x 240 đúng là không tương thích với một số game (một số thôi) bao gồm Asphalt 3, Terris, Mile high pillpall, space impact, block breaker. Còn lại ok hết. Các games sau này đều tự điều chình độ phân giải phù hợp với màn hình điện thoại mà. Bản thân mình chạy Ngage trên E 61i vẫn chơi tốt Fifa 08, bonce, System rush, Sim, Dogz, One, Midnight pool, Star war, Snack subsonic, Câu cá. Mình nghĩ đã là Mod thì không nên nói vậy, phải tìm hiểu kỹ hơn anh em khác để có thể chỉ dẫn rõ ràng hơn.

phantnang

báo lỗi gì thế bạn? bạn đã vô được tới đâu rồi? bạn xem đã tắt BINPDA Sec Platform hack chưa? cài xong hết các game *.ngage rồi mà không chơi được thì vô lý quá.:-?

Kojiro

Super V.I.P
Mod nói vậy thì anh em dùng E61i chán cả rồi. Bó tay. Rất nhiều anh em trong forum này đã cài và chơi thành công N-gage trên E61i. Màn hình E61i320 x 240 đúng là không tương thích với một số game (một số thôi) bao gồm Asphalt 3, Terris, Mile high pillpall, space impact, block breaker. Còn lại ok hết. Các games sau này đều tự điều chình độ phân giải phù hợp với màn hình điện thoại mà. Bản thân mình chạy Ngage trên E 61i vẫn chơi tốt Fifa 08, bonce, System rush, Sim, Dogz, One, Midnight pool, Star war, Snack subsonic, Câu cá. Mình nghĩ đã là Mod thì không nên nói vậy, phải tìm hiểu kỹ hơn anh em khác để có thể chỉ dẫn rõ ràng hơn.

Nhận khuyết điểm cùng bạn, xin rút kinh nghiệm lần sau :|

masonuce

ngoài 3250, N80, N85, N79, N96 ra cái nào cũng chạy dc ráo
tại sao em cài xong rồi thì hiện ra một bảng màu cam (orange) khi vào lựa chon thì máy báo bộ nhớ đầy,đóng một số ứng dụng và thử lại.trong khi em ko chạy 1 ứng dụng nào cả.bác hướng dẫn cài cho em cụ thể được không?máy em E71.cai FW mới nên khong hack phone được.cảm ơn bác nhiều

kicoi

tại sao em cài xong rồi thì hiện ra một bảng màu cam (orange) khi vào lựa chon thì máy báo bộ nhớ đầy,đóng một số ứng dụng và thử lại.trong khi em ko chạy 1 ứng dụng nào cả.bác hướng dẫn cài cho em cụ thể được không?máy em E71.cai FW mới nên khong hack phone được.cảm ơn bác nhiều

bạn vô post#6 của bro ovc để down các file setup nha.mình mới chơi ok ngày hôm qua nè:D

johnson

Ậy, sai rồi bạn, không có gì là không thể cả. trong list này trừ N96 ra thôi ;;)

xin loi bạn mình làm trong N serie, nếu mình đua máy 85 79 ra bạn cài dc thì mình thua bạn 5 chai, còn nguoc lại thì tui lấy 5 chai, chơi ko bro