• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

n2o3 - Cooked firmware cho I8910

nhathuy2007

[video=youtube;iL8RQXheA6s]http://www.youtube.com/watch?v=iL8RQXheA6s[/video]

Bản này thì khỏi bàn cãi vì bản n2o2 đã chứng minh được tính ưu việt của mình. Tuy nhiên, n2o3 còn làm được nhiều hơn thế. Các bác xem video thì rõ.
Thay đổi:

Download
Bản chỉ có tiếng Anh
Lang. pack (Italian, French, German, Spanish, English)

MỚI: BẢN MỠ RỘNG:
Bản icon mặc định của samsung

Bản hỗ trợ bộ gõ đa ngôn ngữ

Chỉnh sửa cuối:

hijackvn

bóc tem đầu tiên, đúng như dự đoán là hôm nay sẽ ra phiên bản n2o3, để download về up lên thử xem, chắc chắn sẽ có nhiều cái hay

taolahoan

oạch hôm nọ có pác bảo 1 tuần nữa là ít nay vào đã thấy có . test thôi , nhưng mình thấy cai icon 3d ko đẹp , bác nhất thủy có bản pack 3d taskman 3d nav ko

Ban_OmniaHD

có bác nào test thử chưa?chụp hình quay phim thế nào?có hơn n2o2 ko?
nhửng ưu và nhược điểm của bản này là j?

hai2bhp

bản này xem video HD có bị lỗi như n2o2 ko ? Mình thấy fw n2o2 rất tốt mỗi cái xem video HD 1280x720 một số chỗ nó cứ chậm hơn với giật so với bản HX v4

nhathuy2007

oạch hôm nọ có pác bảo 1 tuần nữa là ít nay vào đã thấy có . test thôi , nhưng mình thấy cai icon 3d ko đẹp , bác nhất thủy có bản pack 3d taskman 3d nav ko

Có link bản icon mặc định rùi

lighthouse36

FW bàn phím quốc tế icon 3D nhưng muốn đổi qua icon mặc định cũng đc;;). Copy cái file icon của bản mặc định ra, rui Up lên bản quốc tế xong copy cái file đó vào đường dẫn C:/data/icon là đc;;)

Ban_OmniaHD

ưu nhược của bản này là j vậy các bác?và quan trọng là chụp hình quay phim có tốt ko?có hơn bản n2o2 ko?

longtb76

PRO nào cứu mh với. Mới chạy lại N2O3 ngon lành, hồi chiều không thấy có task 3d mh lấy 3d file sis của HX cài vào bây giờ máy bị lỗi. Khởi động lên vẫn lên sóng và pin nhưng không gọi đc vì cứ 2 nó nháy một lần. Có ai từng bị vậy không hay biết về vấn đề này làm ơn chỉ giáo! Thanks!

lighthouse36

hard reset lại bạn ơi nếu ko đc thì phải up lai thui, tui ăn bị quài, sài hàng của HX hay bị thế lắm.

longtb76

hard reset lại bạn ơi nếu ko đc thì phải up lai thui, tui ăn bị quài, sài hàng của HX hay bị thế lắm.

Không thể vào màn hình quay số mà reset đc, vào màn hình boot đc nhưng không biết win có trục trặc gì không mà không nhận đc máy. Máy toàn báo unknown device mới chết, mà máy mh sao hồi này kỳ lắm lúc nhận được lúc không. Mh xài win 7 cài xp ảo lúc trước rất ok mà h thì sao ấy. Đang phải xài tạm em LG cùi bắp, mai về thử lại nếu không đc chắc phải mang ra care thui!:-?

2356

Không thể vào màn hình quay số mà reset đc, vào màn hình boot đc nhưng không biết win có trục trặc gì không mà không nhận đc máy. Máy toàn báo unknown device mới chết, mà máy mh sao hồi này kỳ lắm lúc nhận được lúc không. Mh xài win 7 cài xp ảo lúc trước rất ok mà h thì sao ấy. Đang phải xài tạm em LG cùi bắp, mai về thử lại nếu không đc chắc phải mang ra care thui!:-?
Dùng FW của Faenil mà chơi Patch của HX nó óanh nhau là đúng rồi bạn :D Faenil nó cũng có File sis để cài cho có Task3D mà :D

legendsword

Up cái cho bài lên đầu. lâu rùi mới thấy bản mới của con HD này.
Mà cái này flash có cần res máy lại hok zậy pác.