• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N70 có hiện tượng lạ?

Thuannt8x

Em có con N70 hàng sách tay. Dạo trước nó đã từng bị hiện tượng như thế này: Khi thực hiện cuộc gọi thì báo network busy nhưng gọi đến 1 số cố định thì vẫn bt ( cái này chắc do mạng rồi) nhưng gần đây nó lại bị mất sóng, lúc có sóng lúc không. Không nhận đc cuộc gọi cũng như thực hiện gọi được. Nhưng sau khi gọi khoảng 2 lần không được thì lại có sóng và gọi được. Thế thôi còn đỡ các đây 1 tuần nó mất hẳn sóng, ko gọi đi gọi đến gì được cho dù là gọi cả chục lần. Bực quá em vứt máy ở đó không dùng trong 3 hôm đến hôm thứ 4 lấy ra chơi game thì lại thấy cột sóng căng đét từ đấy gọi bình thường. như thế là bị sao hả các bác???

Cái này có thể do sim hỏng ( mình hy vọng thế ) bạn đến trung tâm dịch vụ mạng bạn đang dùng yêu cầu thay sim xem.