• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N72 có vấn đề về màn hình

sosmg

em có con n72 đang xài ngon lành không bít sao tự nhiên ở giữa màn hình hiện lên mấy lằn gạch ngang, gạch xuôi như chữ tào ấy. Em có làm rơi máy mấy lần nhưng trước đó lâu lắm rồi. Các anh biết màn hình máy em bị gì hông, chỉ em cách sửa với và phải tôn bao nhiêu nha!! Em cám ơn các anh rất nhiều!!!!!!!

dracula_bg

màn hình của bạn có khả năng bị hỏng rồi, muốn sửa chỉ có thay màn hình mới thôi, để thì vẫn dùng bình thường nhìn hơi khó chịu chút nhung dần dần điểm chết sẽ ngày càng nhiều, sẽ ngày càng xuất hiện nhiều vạch hơn, thay hết bao nhiêu thì bạn ra ngoài hàng hỏi nhé.

sosmg

màn hình của bạn có khả năng bị hỏng rồi, muốn sửa chỉ có thay màn hình mới thôi, để thì vẫn dùng bình thường nhìn hơi khó chịu chút nhung dần dần điểm chết sẽ ngày càng nhiều, sẽ ngày càng xuất hiện nhiều vạch hơn, thay hết bao nhiêu thì bạn ra ngoài hàng hỏi nhé.

thanks!! bạn nhiều nha. Bạn cho mình hỏi cái nì nữa nhé!. Mình đem con n72 mình đi cầm, khi lấy về thì thấy số IMEI đã thay đổi. Vậy là sao vậy bạn, có phải máy mình đã bị thay đồ rồi phải không?

deptrai7490

thanks!! bạn nhiều nha. Bạn cho mình hỏi cái nì nữa nhé!. Mình đem con n72 mình đi cầm, khi lấy về thì thấy số IMEI đã thay đổi. Vậy là sao vậy bạn, có phải máy mình đã bị thay đồ rồi phải không?

ôi trời , đúng là bạn bị đổi rồi , nó lấy hết phụ kiện ngon xong cho đồ tàu vào , ra mà chửi chúng nó đi:))

dracula_bg

Chửi thì cũng giải quyết gì, bạn ngốc quá, số IMEI bị thay đổi thì chắc chắn là bạn đã bị đổi main rồi. Chỉ là để rút kinh nghiệm cho lần sau chứ giờ mang ra cửa hàng mình cũng đâu có đủ chứng cứ đâu. Nếu bạn có ghi số IMEI vào giấy cầm đồ thì bạn cũng phải so ngay tại cửa hàng khi lấy máy, còn đã đem về nhà rồi thì coi như xong còn gì.