• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N73 cài theme vo thẻ nhớ ko xoá được

Status
Không mở trả lời sau này.

bluedragon0307

Em lỡ cài nhầm theme vào thẻ nhớ, trong phần App.mgr ko hiện ra tên theme này giờ xoá đi như nào ạ? Mà lạ 1 điều là chỉ có theme đầu tiên cài vào thẻ nhớ là ko hiện tên lên thôi, còn các theme sau em cài vào thẻ nhớ để test thử xem có bị như thế ko thì chả sao cả, vẫn có tên trong phần App.mgr. Ai giúp em với, Tks trc

Joker2Go

Bạn vào thư mục private\10207114\import\ trên thẻ nhớ.
Trong đó chứa những themes bạn đã cài đó.

thanhtuan245

Cần gì có capon capoff gì cả,bạn cứ đưa thẻ nhớ vào máy tính, rồi tìm private\10207114\import\ trên thẻ nhớ. rồi xóa đi là ok.bạn có thể cắt nó ra ngoài,may mốt có dung lại thì chép vào(kô cần cài lại),
Và tôi khuyên bạn đừng cài nhiều quá (>40)nặng máy lắm,theo kinh nghiem của tui
Bạn muốn xem theme đó đẹp kô bạn có thể dung phần mêm giả lập trên máy tính rồi cài vào đẻ xem thử rồi cài vào máy
Mong ban vui

kevin_fire

Cần gì có capon capoff gì cả,bạn cứ đưa thẻ nhớ vào máy tính, rồi tìm private\10207114\import\ trên thẻ nhớ. rồi xóa đi là ok.bạn có thể cắt nó ra ngoài,may mốt có dung lại thì chép vào(kô cần cài lại),
Bạn muốn xem theme đó đẹp kô bạn có thể dung phần mêm giả lập trên máy tính rồi cài vào đẻ xem thử rồi cài vào máy
Mong ban vui

cho tôi xin Phần mềm này với !!!

bluedragon0307

Mong ban vui

Tks bạn nhiu, cho mình xin PM đó lun nha

HoangThien

Mình vẫn thường hay vào phần App Manager của điện thoại, trong đó có hiện lên list theme, muốn bỏ theme nào thì remove đi là xong. Bạn thử xem sao?

bluedragon0307

1 là hack, N73 mà hack ko được thì thua luôn, hack nó dễ nhất trên đời mà. 2 là làm theo hướng dẫn, đã nói là kết nối máy vào Pc đã xóa thì còn đòi PM gì nữa trời, xin Pm theo bản năng hả 2 bạn :-??

Em hack tới hack lui, thử đủ kiểu, format máy tới chục lần mà hack xong ko cài game hoặc PM dc. Lúc hack ko hề gặp lỗi nào cả.

Bi giờ mới có máy để thử anh ah, từ tối con em em nó mượn chơi game jo mới trả!

Chỉnh sửa cuối:

bluedragon0307

Mình vẫn thường hay vào phần App Manager của điện thoại, trong đó có hiện lên list theme, muốn bỏ theme nào thì remove đi là xong. Bạn thử xem sao?

Mình đã nói là riêng cái theme đầu tiên ko hiện tên trong App.mgr thôi, còn các theme sau mình cài vô thẻ nhớ để thử thì vẫn hiện tên như thường. Thế mới cần giúp, ko thì mình hỏi làm gì

@thanhtuan245: Cắm thẻ nhớ vô MT co hiên thư mục private đâu bạn, chi dùng Xplore mới hiện lên thôi.

Kojiro

Super V.I.P

Chỉ một số theme xuất hiện trong đó thôi em à! Đa số đều phải xóa thủ công :)

Em hack tới hack lui, thử đủ kiểu, format máy tới chục lần mà hack xong ko cài game hoặc PM dc. Lúc hack ko hề gặp lỗi nào cả.

Em làm theo cách này nhé, e làm theo hack không được a ko làm SM nửa: http://pdaviet.net/showthread.php?t=33022

Joker2Go

Chỉ một số theme xuất hiện trong đó thôi em à! Đa số đều phải xóa thủ công :)

Em làm theo cách này nhé, e làm theo hack không được a ko làm SM nửa: http://pdaviet.net/showthread.php?t=33022

N73 hack theo cách này chắc chắn luôn :| Mình cũng hack theo cách này.

Còn cách nữa nếu ko thấy theme trong AppManager thì bạn cài lại đúng theme đó đè lên theme cũ. 1 số theme sẽ hiện lên trong AppManager đó.

Leo007

Mong ban vui

Phần mềm giả lập để xem theme trên máy tính bạn có không? Nếu có thì share cho mọi người nhé

MinhThang

Manager
Đề nghị lên Topic yêu cầu thảo luận về Theme trên khung chú ý các bạn nhé, Hack hay pm thì sang Box ứng dụng không thảo luận ở đây.

Status
Không mở trả lời sau này.