• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N73 ME

duong_tuan_viet

Ae ơi
em mới dung N73 ME,hôm wa em mới up SW cho nó lên bản mới nhất bằng NSU nhưng về dùng bị lỗi không add nhạc vao music player được chụp ảnh thì kém hơn SWn cũ nghe nhạc cũng kém hơn
bây giờ em muốn down SW cho nó về bản mặc định thì phải làm như thế nào? các bác gửi Link ngon cho em lun nha
ai có kinh nghiệm thì cho em xin so mobile để tiện liên lạc
thanks các bác nhìu !

i_love_baby387

Chỉ có up FW chứ không thể down nha bạn , down FW nguy hiểm hơn up nhiều ....

Có thể nâng hay hạ firmware của N73 bằng JAF . Nhưng khuyến cáo bạn là hạ con N73 rất nguy hiểm. Vì hình như nó dùng cáp DKU,rất dễ bị hở cap và die phone. Nhưng nếu bạn tự tin thì vẫn có thể làm^.^ cái gì qua thực hành thì mới giỏi dc.

Posted via Mobile Device

duong_tuan_viet

em cảm ơn anh em nhé
giờ máy cũng tàm tạm rồi.nhưng em vẫn muốn dùng SW cũ hơn,
em đem máy ra wan người quen họ bảo là down SW được mà

thienkiss3

Ae ơi
em mới dung N73 ME,hôm wa em mới up SW cho nó lên bản mới nhất bằng NSU nhưng về dùng bị lỗi không add nhạc vao music player được chụp ảnh thì kém hơn SWn cũ nghe nhạc cũng kém hơn
bây giờ em muốn down SW cho nó về bản mặc định thì phải làm như thế nào? các bác gửi Link ngon cho em lun nha
ai có kinh nghiệm thì cho em xin so mobile để tiện liên lạc
thanks các bác nhìu !

Không sau đâu bạn vào support.saigonmobile mà tìm nha bạn nhiều lắm , N73 thì nâng hạ đều được nhưng bạn nên lưu ý nhớ VER ngôn ngữ nha phải tìm file đúng VER ngôn ngữ hiện tại của máy sẽ OK hơn . Chúc bạn may mắn