• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N8 CFW Belle (PR 3.0) v1.0 by vutaikt. update 17/08/2011

beomap

cảm ơn bác đã chỉ nhưng em cũng mò mãi rồi không được. Còn thử cả cách cho vào C/ Resource / Fonts. rồi xoá folder с:/private/10003a16/lfonts mà cũng không ăn thua nên mới phải quay sang kiểu phức tạp~X(

MinhThang

Manager
cảm ơn bác đã chỉ nhưng em cũng mò mãi rồi không được. Còn thử cả cách cho vào C/ Resource / Fonts. rồi xoá folder с:/private/10003a16/lfonts mà cũng không ăn thua nên mới phải quay sang kiểu phức tạp~X(

Fots thì cẩn thận chứ cho vào C rủi có chuyện gì lại mất công đấy em. Belle phức tạp quá nhỉ.

thj3ugj4bs

minh dùng bản v5 chơi alphat6 toàn bị out thôi có bạn nào bị giống mình không ai bít cho mình cách sư lý .chơi game đó hay mà cứ đua 1 hai vòng là bị out thôi tức quá

satthumuhn1

sao lạ quá
N8 của mình flash bản font belle thương thì cứ phoenixx dc 60% là nó out phoenix ra
còn flash bản font chữ to thì phoenixx sài được
thử đi thử lại font chữ thường phoenix vẫn out hoài
mình dùng nokia côker bung ro2 bản font chữ to thay font khac vào song phoenixx lại bị out
lạ quá
có khi nào ro2 vượt số Mb cho phép ko vậy
sao bản belle font thường của bạn mình flash luôn bị out nhỉ
ai bị thế này ko
hay mỗi máy N8 khác nhau chút xíu về rom đây ta :d

satthumuhn1

sao lạ quá
N8 của mình flash bản font belle thương thì cứ phoenixx dc 60% là nó out phoenix ra
còn flash bản font chữ to thì phoenixx sài được
thử đi thử lại font chữ thường phoenix vẫn out hoài
mình dùng nokia côker bung ro2 bản font chữ to thay font khac vào song phoenixx lại bị out
lạ quá
có khi nào ro2 vượt số Mb cho phép ko vậy
sao bản belle font thường của bạn mình flash luôn bị out nhỉ
ai bị thế này ko
hay mỗi máy N8 khác nhau chút xíu về rom đây ta :d

sorry các bạn nhé
hiện tượng trên em gặp phải nguyên nhân do sài phoenixx 2010
sau khi cài phoenix 2011 thì phoenix ko nị out nữa
rất ng0n lành cành đào :D

hoaibaocm

Bác Tài ơi hình như mấy bản CFW của pác xóa bỏ mấy cái Photo Edit và Video Edit, Office và ra lệnh bằng giọng nói hết rồi hả pác....e cài vào ko thấy mấy cái đó...hjc

le0n3lly

ai hướng dẫn em cái. em tải 2 file về giải nén ùi. scan products ùi un. vào Phoenix nó báo lỗi Neither DP1.0 or.....2.0 ai giúp e fix với tks :D