• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N81 up firmware 21.0.010 done rùi nhưng mở máy ko lên T.T

Status
Không mở trả lời sau này.

nothing736

sau khi up firmware xong mình thấy xuất hiện màn hình tét mode lun rồi nhưng máy tắt lịm lun, bấn nút nguồn ko thấy nhúc nhíc gì hết ráo, up lại 2,3 lần vẫn thành công đến lúc JAF báo done ! rùi đt xuất hiện màn hình có chữ tét mode xong cũng tắt lịm rùi im re T.T giúp mình với mấy bro ơi

Hoden

Super V.I.P
tháo pin ra rồi gắn lại mở lên xem có lên nguồn không.bạn flash ở chế độ nào

nothing736

sau khi flash lại lần thứ 10+ em nó đã hoạt động đc :D hú hồn hú vía, dù sao cũng tks bác nhé

navista

up lên có gì mới ko bạn, mình đang dùng V.20 cũng ko ổn định lắm, thỉnh thoảng hay tự khởi động lại máy, ko biết có nên up lên ko nữa, mong chỉ giáo. thanks !

i_love_baby387

up lên có gì mới ko bạn, mình đang dùng V.20 cũng ko ổn định lắm, thỉnh thoảng hay tự khởi động lại máy, ko biết có nên up lên ko nữa, mong chỉ giáo. thanks !

Mới thì cũng không có gì đặc sắc cả^^ nhưng theo cảm nhận của mình là chạy mượt hơn v.20. Cứ up đi bạn,mất gì đâu

Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.