• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N91 8G cần đc júp đỡ !!!THANKS ALL

javavn

Em mới tậu đc con N91 8G, nhưng lỗi fw quá các bác àh, đã up fw, đã format ổ cứng, nhưng cài đặt các ứng dụng nghe nhạc xem film lại miss hoàn toàn, phần nghe nhạc gốc của máy thì bài nghe đc, bài ko nghe đc, rõ ràng các bài đó bỏ qua các máy khác lại chạy ầm ầm,Phần xem film SmartMovies thì cũng ko khác ji, bài thì phát đc bài thì ko, bài thì xem bị bật ra ngoài, bài thì giật tung..., :-??:-?? chả hiểu nữa, mong đc chỉ dẫn cao kiến của các pro về trưong hợp này, ít ra thì làm sao đó để nó chạy suôn sẻ 1 tý, ko miss quả nào.

nguyenvansang

Well-Known Member
bạn đã up Fimware mới??? mình tương con này mới ra mà đã có Fimware mới rồi cơ à??? hay là bạn chỉ chạy lại phần mềm thôi? theo mình thì bạn nên mang đi bảo hành (nếu là hàng chính hãng). còn nếu ko thì mang ra NokiaCare họ chạy lại bản FW gốc cho (tốn ít xiền :D). Đảm bảo máy chạy Good ngay. còn cái SmartMovies bạn cài bản bao nhiêu?? nên cài bản 3.41 mà bác HUNG66000 đã up trong box này đó .ok :D

MaDemCT

Mình đang dùng 1 con không hề bị những lỗi như bạn gặp máy mình là hàng Cty. Mà con N95 8Gb khi dùng phần mềm ghi âm cuộc gọi nó cứ khùng khùng chán ơi là chán, mình cài Ultimate Voice Recorder V4.01 lúc đầu dùng ngon sau thì bị apps close liên tục có khi treo máy phải lấy pin ra gắn lại rồi mở lên dùng tiếp. Có pác nào có kinh nghiệm về PM ghi âm cuộc gọi của con này không cho ít ý kiến

leofire

chạy lại phần mềm đi xem phần mềm của bạn bản gốc là châu âu hay TQ ra hàng thường la update bản TQ cẩn thận hay lỗi lắm ...