• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 CFW S^Belle by Ntv_79 [3.10.11] - cập nhật Fix Hình ảnh!

H_onlylove_for_T

hic nhìn thấy mà thèm! hix ko xài mod belle cho 5230 đc mới buồn chứ! cài đc cái như vậy ùi dùng pm lướt ngang ra hs lướt xuống ra menu +hiệu ứng phù hợp thì tàng tàng em belle lai em n9 hót fải biết...hix hay ntv làm 1bản cho 5230 đi hic thèm vãi chưởng!

Dragon459

Manager
Chắc cứ N97 là dùng được. Để tối về up thử biết liền!
hí hí.hôm qua lấy bỏ vào n97v30 thử thì k thể vào menu được.:p
vậy nên lại flash bản cũ để sáng nay đi học.^^:-?

thanhluan_phuyen

Khi vào một số chỗ vẫn còn chữ TUỲ CHỌN và TRỞ VỀ nữa Ntv ơi.Bản này mình thấy quá tuyệt đó, nếu Ntv chỉnh cái đó nữa là ok luôn đó, mod này chỉ đợc quyền cho N97,kaka

Ntv_79

Khi vào một số chỗ vẫn còn chữ TUỲ CHỌN và TRỞ VỀ nữa Ntv ơi.Bản này mình thấy quá tuyệt đó, nếu Ntv chỉnh cái đó nữa là ok luôn đó, mod này chỉ đợc quyền cho N97,kaka
Đề cao N97 tí chứ>:) Hôm trước thấy yongy đi so mà thua toàn tập chán quá!:D

Mod đây, anh em nào thích thì thử. Không vào được menu thì anh em lấy file matrixmenu.r96 cũ phang vào là Ok thôi!
Pass: Ntv_79
DOWNLOAD Belle Mod N97 by Ntv_79
Xin lỗi anh em lúc trước up lộn font nên một số người bị ô vuông. Đã fix lại file và link!

Chỉnh sửa cuối:

akhoa9955

N97v30 thì cốt lõi nó cũng như C6, ko biết CFW N97mn v12 của mình có xài đc ko nhỉ? :D chắc chiều mai rảnh thử phát xem ^^

Dragon459

Manager
hix.tiện đây bác nào còn mod menu 4x5 đứng và 3x5 ngang thì send giùm.mất tiêu mod ấy.

Ntv_79

hix.tiện đây bác nào còn mod menu 4x5 đứng và 3x5 ngang thì send giùm.mất tiêu mod ấy.
Mod menu thì tự làm chứ sao cần xin ai! Bản của mình là 4x4 đứng và 3x5 ngang đó. Sửa lại chút là có 4x5 chứ gì!

thanhluan_phuyen

Ồ, đã có bản mới rồi hở Ntv, chúc mừng nha, vậy là N97 anh em bây giờ quá đỉnh rồi, hàng đợc không S60v5 nào có.
p/s: Ntv ơi, thế khi vào media đó, cái biểu tượng nó có nằm đè lên chữ tùy chọn không vậy?

Ntv ơi, mấy cái dụ này làm đc không?

Dragon459

Manager
Mod menu thì tự làm chứ sao cần xin ai! Bản của mình là 4x4 đứng và 3x5 ngang đó. Sửa lại chút là có 4x5 chứ gì!
em cũng vừa phải ngồi sửa lại từ bản 4x5 và 2x6.thấy đông đông ae ở đây thì xin cho lẹ thôi.^^

Ntv_79

mod gần 4m to vãi thật.không biết còn chỗ trống ko
Chủ yếu là bộ font mà, các file kia mấy đâu! Chép vào sẽ đè bộ font cũ nên không lo đâu. Có khi lại dư ra ý chứ:D

hoangphonghd

HỎI NGOÀI LỀ TÍ ...........
N97 mn của mình đang dùng bình thường.
Tự nhiên hôm bữa cái phím cảm ứng (Xanh)
Nó cứ đơ ra, bấm vào ko đc. Màn hình cảm ứng thì vẫn zin ngon, nút C.ứng (Đỏ) vẫn dùng ngon.
xin hỏi hiện tượng trên là bị làm sao thế
Tưởng bản CFW của mình bị lỗi nhưng flash bản GỐC cũng thế cả

thainguu

các bác ơi, các bác có biết cái mod homscreen clock s^3 trong belle của ngviethoa bỏ vào đâu trong rofs ko??

hoangphonghd

các bác ơi, các bác có biết cái mod homscreen clock s^3 trong belle của ngviethoa bỏ vào đâu trong rofs ko??

Xem clock S^1 nằm ở đâu thì del nó đi rùi vứt clock S^3 vào thay là ok
nhớ ko chép đè

Ntv_79

HỎI NGOÀI LỀ TÍ ...........
N97 mn của mình đang dùng bình thường.
Tự nhiên hôm bữa cái phím cảm ứng (Xanh)
Nó cứ đơ ra, bấm vào ko đc. Màn hình cảm ứng thì vẫn zin ngon, nút C.ứng (Đỏ) vẫn dùng ngon.
xin hỏi hiện tượng trên là bị làm sao thế
Tưởng bản CFW của mình bị lỗi nhưng flash bản GỐC cũng thế cả
Phím cảm ứng xanh là phím nào? Mà không lỗi phần mềm thì lỗi phần cứng thôi. Có thể máy bị hỏng phần cứng!

Cái này thì bỏ vào đâu vậy NTV

Cho hỏi thêm
N97 mn v30 có nhìu Widget thừa ko dùng muốn xóa đi thì xóa ở đâu vậy
Copy vào cả 2 resource và resource/apps. Không dùng thì không đưa nó ra nữa. Xóa đi có khi lại lỗi, muốn xóa thì vào /private/...9c0/install/

Vừa trả lời bạn trong tin nhắn rồi đó thôi. private/...9c0/install/view/
Nhưng nó sẽ trùng với mod của mình đó nhé, vì mình cũng mod trong file đó cho phím Tùy chọn.