• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 CFW S^Belle by Ntv_79 [3.10.11] - cập nhật Fix Hình ảnh!

hoangson22

Ntv sắp ra bản fw RM-505 c6 V40.nhanh lên ntv nhé.có kho khăn hay cần giúp đở gì thì alo nhé.đừng ngại.hj

thanhluan_phuyen

Bản này đang hot mà, cứ dùng bản này cái đã rồi Ntv cứ từ từ mà làm bản v40 nha, thời gian càng nhiều thì bản cfw càng tốt mà, dạo này mình bận phải vào làm đồ ắn nhiều quá,vì học năm cuối nên không cùng anh em làm được.hjx

Ntv_79

Bản này đang hot mà, cứ dùng bản này cái đã rồi Ntv cứ từ từ mà làm bản v40 nha, thời gian càng nhiều thì bản cfw càng tốt mà, dạo này mình bận phải vào làm đồ ắn nhiều quá,vì học năm cuối nên không cùng anh em làm được.hjx
Còn muốn và đang làm nhiều hơn nữa cho bản này nên C6 sẽ từ từ làm thôi! Sắp có bản bản này Belle V2:D

thanhluan_phuyen

Còn muốn và đang làm nhiều hơn nữa cho bản này nên C6 sẽ từ từ làm thôi! Sắp có bản bản này Belle V2:D

Sắp có bản V2 hả Ntv, thế có gì mới vậy? mình đợi bản V2 luôn, hihi.Ak, bản V2 Ntv cho cái hình khởi động như trước đi nha, cả hình tắt máy nữa.

nhockfc

mình dùng mod belle bác Ntv share cho vào 5230 CFW N97v30 thì bị lỗi out trình duyệt web. còn mọi thứ đều oke
haiz, chán qa', k tài nào fix hết lỗi dc. Pro Ntv biết cách khắc phục lỗi out trình duyệt k chỉ m` vs _ _!

Ntv_79

Sắp có bản V2 hả Ntv, thế có gì mới vậy? mình đợi bản V2 luôn, hihi.Ak, bản V2 Ntv cho cái hình khởi động như trước đi nha, cả hình tắt máy nữa.
Hình và âm khởi động mấy bản gần đây mình mod sang E:/boot/ rồi mà. Thích hình gì quăng vào đó thôi mà!

nản rồi, nó xung đột với mod phím phải ở homescreen nên k làm được, mà thay vào nhìn sao sao ấy,chắc từ bỏ quá, thử mấy này mà cũng bó tay
Đừng nản! Làm từ từ từng cái một thôi. Mod Option trước, mod s^3 Clock sau, còn thêm mấy cái cho Option cũng không quan trọng mà!

mình dùng mod belle bác Ntv share cho vào 5230 CFW N97v30 thì bị lỗi out trình duyệt web. còn mọi thứ đều oke
haiz, chán qa', k tài nào fix hết lỗi dc. Pro Ntv biết cách khắc phục lỗi out trình duyệt k chỉ m` vs _ _!

Bạn bỏ file BrowserNG.r96 đi xem. Mod đó chỉ có 1 file đó là liên quan đến trình duyệt thôi!

Luu_Tan_Vu

Hình và âm khởi động mấy bản gần đây mình mod sang E:/boot/ rồi mà. Thích hình gì quăng vào đó thôi mà!

Đừng nản! Làm từ từ từng cái một thôi. Mod Option trước, mod s^3 Clock sau, còn thêm mấy cái cho Option cũng không quan trọng mà!

Bạn bỏ file BrowserNG.r96 đi xem. Mod đó chỉ có 1 file đó là liên quan đến trình duyệt thôi!
cái ở trên ok rồi, kết hợp 2 cái thì bó tay

sangbenh

trong mod belle để đổi chữ thành kí tự đặc biệt ở tin nhắn danh bạ nhật ký thì phải lấy những file r96 nào vậy pro ntv_79

Ntv_79

trong mod belle để đổi chữ thành kí tự đặc biệt ở tin nhắn danh bạ nhật ký thì phải lấy những file r96 nào vậy pro ntv_79
Không biết cụ thể đâu. Tin nhắn thì Mce và những file có chữ message, còn danh bạ thì hiện giờ vẫn chưa biết file nào. Làm tất cả các file .r96 vậy mới full được!

Ntv_79

Sáp có bản V2 chưa Ntv?
Vẫn đang tiếp tục mà, xem ra phong trào belle mình khới ra càng ngày càng mở rộng. Người người belle, nhà nhà belle roài:D
Đang tính có nên chơi tiếp cái này không?:-?
index.php

Bộ tiếng Anh cho C6V40 bên Tây đã hoàn thiện rồi đây!

Có điều mỗi người chơi một phách kiểu này khó ghép vào được với nhau lắm! Bộ nào phải chơi với font của bộ đấy!>:)

Chỉnh sửa cuối:

nvh2981

Member
Vẫn đang tiếp tục mà, xem ra phong trào belle mình khới ra càng ngày càng mở rộng. Người người belle, nhà nhà belle roài:D
Đang tính có nên chơi tiếp cái này không?:-?
index.php

Bộ tiếng Anh cho C6V40 bên Tây đã hoàn thiện rồi đây!

Có điều mỗi người chơi một phách kiểu này khó ghép vào được với nhau lắm! Bộ nào phải chơi với font của bộ đấy!>:)
đã thử bộ tiếng anh cho c60v40 không biếc sung đột gì lại lỗi hệ thống,chắc tại font

Ntv_79

đã thử bộ tiếng anh cho c60v40 không biếc sung đột gì lại lỗi hệ thống,chắc tại font
Đó là bộ cho Old Firmware thì phải. Bạn phải dùng font của họ nhé!

Bên tây ko biết thê nào. Bên ta hình như giờ có mổi ntv là làm cfw cho anh e n97.
Hi hi, một mình mình độc diễn cho tiếng Việt thì phải, bên Tây thấy nhiều người làm lắm. Mình đang tính tích hợp để có thể sử dụng luôn công sức của họ đỡ phải làm tiếng Anh!:D

Nhưng bó tay roài, họ tích hợp ký tự cho phím Thoát vào chữ à. Mà tiếng Việt mình lại phải dùng chữ à! Thế mới đường ai nấy đi roài!

Cơ bản là ngon rồi, còn mỗi thằng Danh bạ không biết nằm trong file nào mà dò qua nay chưa ra. Ghét thật!!!

Chỉnh sửa cuối:

thanhluan_phuyen

Ntv hãy cố gắn lên,cũng vì cộng đồng N97 mà,khi nào học hành xong thì mình sẽ chiến với n97 tiếp.hj