• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(N97 mini + C6) x (icon glossy) = CFW 5233 v51 by daugiang1987 fix by anhphu18

anhphu18

cho mình xin 500 ảnh nữa bạn ơi ít hình quá !!!!!!!!!!
chủ yếu cho bạn coi cái icon mới thui, còn hình thì bạn qua bên topic của anh đấu giang đó, hehe, mình chỉ thay mỗi bộ icon à :D

stan33

bản này xài rất tốt luôn đó, nhanh nhẹ mượt !! pin cũng trâu nữa. mình nhớ các cfw trc nếu mình cài nhiều app khi mở Ứng dụng là nó lag 1 lát mới mở, xài bản này mở cứ veo veoo !!!!

phuongnponline

Bản này hiệu ứng rất pro và 1 điểm đáng kể đến là tốc độ tuyệt vời.
Nhưng sao khi cài vào ko thấy hiển thị kái theme giống như trong hình nhỉ?

phuongnponline

anhphu18

uhm, lấy ảnh của người ta cho các bạn thấy bộ icon thôi, còn theme thì trong suốt :D

LoiPT

bản này xài rất tốt luôn đó, nhanh nhẹ mượt !! pin cũng trâu nữa. mình nhớ các cfw trc nếu mình cài nhiều app khi mở Ứng dụng là nó lag 1 lát mới mở, xài bản này mở cứ veo veoo !!!!
tại sao cứ Online bằng Mobile thì lại Muốn Flash mấy bản ngon ngon này nhỉ :)
tiếc

dosat

híc có bác nào biết chỉ giúp em với, sao em down về chép đè lên file goc 51.1.002 tiến hanh flat bình thường bàng jaf, báo xong tren pc nhận ra 5800 nhưng khi mở phone thì kg lên nguồn chỉ rung một cái hix , em flat may lần củng vậy , flat lai file gốc thì lên nguồn bình thuong

damhuytho

có ai biết cách xóa 6 trang kí tự đặc biệt của cfw n97 mini không giúp với!

0973603295

Pro cho em hoi: tai sao khi em hack phone xong roi em lai khong nghe tai nghe bluetooth duoc vay em khong biet loi o dau. mong pro giup e. Thank pro nhieu..............

0973603295

Pro cho em hoi: tai sao khi em hack phone xong roi em lai khong nghe tai nghe bluetooth khong day
duoc vay em khong biet loi o dau. mong pro giup e. Thank pro nhieu..............