• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

(N97 mini + C6) x (icon N9 + icon Anna) = CFW 5530 v40 by daugiang1987 :))

lieuphongtinh

Bác nào cho e hỏi làm sao để đổi cái dòng "Kéo e sang trái" ạ, con bồ e nó thấy là chít e. E mới vào nghề mong các bác giúp :)

thay_fet

hình như mọi người đang yên lặng chờ đợi bản mới của a Bảo hay sao ấy nhỉ?

M4_Vu0ng_001

làm kiểu j thế bạn? mình làm cho vào ko hiện thanh mediabar
thực ra là mình chỉ dùng thêm mod thay share online->accel switch rồi thay icon bluetooth thành icon accel trên mediabar bằng cách thay entry 1598>1600 trong file mif thôi/...
p/s:công nhận bản này dùng phê thật,dùng bản port của anhphu18 cho 523x thấy cảm ứng cực mượt,pin trâu,thẩm mĩ cao,ram tốt....
quá tuyệt...đúng là không sai lầm khi flash bản này:))

taothephong

Bạn ơi có thể chi mình cách thay đổi share online thang accel switch ko bạn:)
bạn bật Mediabar editor lên->open để tìm file frMediaToolbar.dll->1,2,3,4,5 tương ứng vs các phím expressmusic,ở đây cái share online là số 3,bạn chọn thành accel switch,mình thấy làm thế này có 1 lỗi k xem đc hình ảnh ở phím express số 2(mình k hiểu tại sao),nhưng bạn đổi cái UID ở số 2 thành 200009EE là đc.

vuson

ko biết bác có thêm cái bí mật gì vào ko,khi em flash cho 1 người quen bản này thì ok

Sau thử 1 bản của người khác,flash đến đoạn cuối,hình như pooling phone thì phải,ko hiểu tại sao màn hình

điện thoại nó cứ nháy nháy nhìn rất là khiếp,máy tính báo gì mà ko nhận cáp,em rút cáp ra,bật nguồn lên thì

máy rung 1 cái,rồi đen thui, gỡ pin ra lắp lại vẫn thế làm mình tá hỏa,nghĩ quả này xong rồi X_X :((

sau nghĩ 1 hồi,flash lại bản của bác thì lại ok, thật là mừng chảy nước mắt :mad:)

thử fl lại 1 bản khác nữa lại bị như thế,máy lại đen thui

fl lại bản của bác-lại ok

thật khó hiểu,làm em đau tim quá =))))))))))))):mad:)

joeD

Bac ơi có thể send cho e cái themes icon n9đc ko vậy ko bik themes này có thể full các app ko bác có thể làm dùm e đc ko tại vì e đang đi nghia vụ onl bag dt nên ko tự làm đc mong bác giúp đỡ cho

M4_Vu0ng_001

Bac ơi có thể send cho e cái themes icon n9đc ko vậy ko bik themes này có thể full các app ko bác có thể làm dùm e đc ko tại vì e đang đi nghia vụ onl bag dt nên ko tự làm đc mong bác giúp đỡ cho
ko full....

Luu_Tan_Vu

mua mấy cái meego của novag là full liền

luongngocanh92

mong rằng các bác ra bản cfw tốt cho 5230 trong time sớm.e tét vài bản rồi.dùng bản c6 thi tốn pin.đang dùng bản n97 mini nè pin tốt nhưng mác nhiều lỗi quá. hì chẳng nhớ đã tét những bản cuả ai nữa.cám ơn vì lòng nhiệt huyết.

nth288

! thắc mắc là tại sao máy nghe nhạc không cập nhật đc nhạc

Chỉnh sửa cuối: