• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 RM-505 CFW C6V20 FINAL FULL FIX by Ntv_79 - Cập nhật Link Apps [05.04.2011]

linhloi2007

Xin chào các bạn!
Mình rất cảm ơn và phục khả năng của các bạn, nhất là sự nhiệt tình của pác Ntv_79. Công nhận các pác giỏi thật.
Mình mới tậu 1 em N97, và Flash FW của pác Ntv_79 bản c6 cập nhật phía trên, chạy mượt và nhanh thật, hiệu ứng cũng đẹp.
Tuy nhiên không biết máy mình bị lỗi này là do máy hay do bản Flash mong các bạn chỉ giúp:
Khi kết nối wifi thì vào web bình thường. nhưng để chút (khoảng 2 phút) là mạng wifi tự out ra, không còn mặc định wifi mà mình đã kết nối trước đó. Kết quả là mình cài ola chat vào không thể nào kết nối wifi được. cứ bảo kiểm tra kết nối hoài.
Có cách nào để luôn mặc định wifi khi đã kết nối không? giống như laptop khi đả kết nối wifi thì tự động kết nối suốt, trừ khi mình out ra thôi?
Bạn nào gặp tình trạng tương tự như mình và có cách giải quyết giúp mình với. Thanks!