• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97 RM-507 firmware 12.2.24 , helpp

kyoken

mình mới mua cái n97 , nhưng cài phần mềm ko đc , thử đủ cách hard reset , chỉnh time .... nhưng vẫn ko cài đc phần mềm mặc dù đã sig :( . ai biết help minh với , máy mình là N97 RM 507 firmware 12.2.24 ( mới up lúc mua hôm qua ) . cài phần mềm toàn báo ko có chứng chỉ hoặc sai ngày tháng ... thử đủ cách rùi vẫn thế :((

kyoken

thì phải có cer mới sign đựoc chứ.

thì mình đã down cer từ OPDA rồi mà :( , dùng phần mêm BiNSign sign luôn rùi , mà sao cài vào ko đc :( , ko cài đc bất cứ cái gì hết :(

w6darkcloud9w

bạn coi xem kkk đúng chửa??? phải đúng với cái kkk ở bên OPDA cấp mới đc. mình bị wa 1 lần òi. đúng cer nhưng nhầm kkk => ko sign đc soft nào hết :))

kyoken

bạn coi xem kkk đúng chửa??? phải đúng với cái kkk ở bên OPDA cấp mới đc. mình bị wa 1 lần òi. đúng cer nhưng nhầm kkk => ko sign đc soft nào hết :))

kkk là cái gì thế bạn ? mình bỏ imei của mình vào sau đó thấy nó cho down 2 file .cer và .key , mình dùng để sign , sign xong cài ko đc :(

nguyenpa

Super V.I.P
thường thì các dòng máy nước ngoài hay khóa phần cài đặt ứng dụng giống dòng E. Bạn thử cách sao:

cài đặt -> quảng lý ứng dụng -> thiết lập cài đặt -> cài đặt phần mềm -> chọn tất cả, kiểm tra chưng chỉ qua mạng -> tắt. địa chỉ web mặc định -> chọn không có.

kyoken

thường thì các dòng máy nước ngoài hay khóa phần cài đặt ứng dụng giống dòng E. Bạn thử cách sao:

cài đặt -> quảng lý ứng dụng -> thiết lập cài đặt -> cài đặt phần mềm -> chọn tất cả, kiểm tra chưng chỉ qua mạng -> tắt. địa chỉ web mặc định -> chọn không có.

cái này mình vào thấy nó mặc đinh giống bạn nói rồi . hic lúc firmware 10.2.12 gốc của nó thì mình cài đc phần mềm ở OVI STORE , giờ up lên 12.2.24 chẳng cài đc cái gì hết , chán wwa :(( , sign phần mềm rồi cài cũng ko đc luôn .... N97 downgrade về firmware nguyên gốc của nó đc ko vậy :((

hic ai rảnh ra yahoo chat với mình dc ko , support mình với :((
YH mình : b_boy.1907

helppppppppppppppppppppp :((

Ko post bài kiểu SPAM này nữa nhé!!

Last edited by a moderator: