• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

N97V30 FOR 523X: BELLE+GLOSSY ICON - VERSION HAPPY NEW YEAR 2012

shkhlm

Lâu lắm rồi em cũng quên rồi bác, hình như bản Rom gốc cũng có cái đó mà, cái đó là mặc định mà : Cài đặt -> điện thoại -> phụ kiện -> Tai Nghe -> Trả lời tự động, ko hiểu sao bản mod này lại biến mất @.@

theo mìk biết cái trả lời tự động mà bạn nói là dùng cho tai nghe mà,khi kết nối tai nghe mà có cuộc gọi đến là nó tự bắt máy

kenls

có nhiều bạn xin mình nhưng mà nói thật mình k còn giữ mod nữa, xoá lâu lắm rồi nên k còn

Chán thế... Vậy có tách từ bản này ra đc ko?
Mà tiện... Vũ cho mình hỏi. Ở bản này không có cái Ovi Sync backup danh bạ lic̣h. Mình muốn add nó vào thì fải làm ntn?

Luu_Tan_Vu

Chán thế... Vũ cho mình hỏi. Ở bản này không có cái Ovi Sync backup danh bạ lic̣h. Mình muốn add nó vào thì fải làm ntn?
bạn dùng nokia fw cleaner backup từ fw gốc và cho vào lại

kenls

Cảm ơn nhé. Đg onl bằng đt. Ko thấy nút thanks. Mai tks bù :)
Mà sao mấy cái EQ ở music player toàn là tiếng Trung thế nhỉ
Định tính cho bộ icon glossy mới vào mà nó lại nặg wá. Chả biết có được hay không nữa
P/s: Vũ rảnh thì fix lại mấy cái lỗi ở bản này rồi cho bộ icon mới vào để a/e dùng đi. Tks
chú ý k viết 2 bài liền nhau nha bạn

Chỉnh sửa cuối:

kenls

A Vũ cho ơi. Lúc nhận cuộc gọi màn hình cứ nhấp nháy kiệt. Có cách nào tắt đi ko a?

kenls

lần trc có ng hỏi về cái vụ này và đã làm thành công dồi mà,bạn thử kiểm tra lại xem

Ờkm. Mình thay bộ rule khác v̀o... prolife “Bình thường” thì đc nhưg chuyển profile khác thỳ lại nháy

kenls

A Vũ cho e hỏi 5233 bộ xử lý ARM có 434 MHz dùng bản này e KT bằng jbak nó lên tận 602 MHz thế?

P/s: Vẫn đang dùng cái CFW này vì chưa thấy cái nào tốt hơn :))

kulboy_vn

A Vũ cho e hỏi 5233 bộ xử lý ARM có 434 MHz dùng bản này e KT bằng jbak nó lên tận 602 MHz thế?

đó là mod tăng xung nhịp ảo thôi bạn à chíp vẫn vậy thôi chứ k tăng đc tốc độ máy tý nào đâu

Luu_Tan_Vu

để hôm nào rảnh tăng lên 1ghz chơi.

shkhlm

Ờkm. Mình thay bộ rule khác v̀o... prolife “Bình thường” thì đc nhưg chuyển profile khác thỳ lại nháy

nói thật mìk chwa hiểu cái nháy of bạn nó thế nào cả :p

kenls

Lúc có cuộc gọi đến hoặc báo thức thì đền màn hình nhấp nháy

Nhưng mà khỏi rồi. Thây bộ rule khác >:)