• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

nAlertMe v0.4 - Ứng dụng chống chạm máy (cập nhật trang 5)

trananhtommy

Tuyệt vời KJR ạ, mình thấy phần mềm này đúng là viết cho N95, cực kì đơn giản, dễ dùng và rất hữu dụng.

Nói thật là mình hay chơi football, con dế iu quý toàn để trong cốp xe máy, có lần đã bị mất tiền trong cốp xe khi đang đá bóng mà không bít (may mà nó không nẫng luôn con dế của mình). Lần trước vào Tổng hợp phần mềm cũng thấy giới thiệu nhưng phải chạy trên nền Python, cài vào mấy lần không chạy được, bực quá.

Nay có PM này, cài vào máy sử dụng thấy thật đơn giản và tiện lợi, đúng theo ý của mình.. cảm ơn KJR nhiều nhiều nha.. từ giờ để tiền và phone trong cốp xe máy đỡ lo rồi. Chú nào sờ vào cái đống ấy thì chắc là nát xác ke ke...

Thanks KJR rất nhiều ...=D> =D> =D>

hoang6300

Ăn trộm biết giữ thăng bằng tốt là k kêu đâu nhá :D
Pác chủ quan là mất cả 2 lun á :D

Zenki

Super V.I.P
Ăn trộm biết giữ thăng bằng tốt là k kêu đâu nhá :D
Pác chủ quan là mất cả 2 lun á :D
Nó có biết mình cài cái này vào đâu mà giữ thăng bằng. Với lại 1 khi đã trộm xong thì bỏ túi rồi chuồn cho lẹ chứ ở đó mà giữ thăng bằng thì bác trananhtommy cũng cho nó nát xác rồi :D Sợ nó ko chủ ý lấy đt mà nó chủ ý lấy cái xe vậy là lời khối :D

hoang6300

Nó có biết mình cài cái này vào đâu mà giữ thăng bằng. Với lại 1 khi đã trộm xong thì bỏ túi rồi chuồn cho lẹ chứ ở đó mà giữ thăng bằng thì bác trananhtommy cũng cho nó nát xác rồi :D Sợ nó ko chủ ý lấy đt mà nó chủ ý lấy cái xe vậy là lời khối :D

uhm nhưng giữ thăng bằng đc thì nó k kêu đâu, bỏ vào túi nó nghiêng là kêu tí te rồi...
Mà ăn trộm là mình thì k tội gì lấy đt k đâu nhỉ...phải ngía luôn chiếc tay ga chứ :D xăng rẽ ròi... :D

Kojiro

Super V.I.P
nAlertMe v0.3 (beta 3)

Bản cập nhật nha.

Mã:
v0.1 (beta 1)
First release
v0.2 (beta 2)
RD Accelerometer DLL removed from sis package. Some people had troubles installing v0.1
(Thanks to Carlos from Venezuela for his early bug report).
v0.3 (beta 3)
You can now define your own sequence to deactivate alarm
Major bug at phone call fixed (thanks to testers over the net)

trananhtommy

Đã bạn nào thử chưa? Không bít nó báo động trong bao lâu nhỉ. Trường hợp động vào nó kêu rồi nhưng để nguyên thì khoảng 2 phút sau có tự tắt không hay kêu đến hết pin nhỉ, nếu thế thật thì hơi mệt...

Ah mà cái chú này kêu hơi bé, không bằng tiếng maximum của điện thoại với lại nhạc báo động là mặc định cũng hơi dở nhể. Kể ra họ cho mình chọn âm.. Những lúc cần có thể để cho kêu cách 50m vẫn rõ, thế mới sướng...

quả này hay đây

em sắp nhập ngũ , tối ngủ dấu N95 dưới gối , thằng nào lấy nó kêu là mình dậy =))

he he

an toàn phết

vuachoccuoi2003

Máy em là 6210 Nav cũng có Accelerometer vậy mà em cài 2 bản vào ko cái nào chạy được
Cài được ,nó hiện lên icon nhưng mà nhấp vào ko thấy hiện gì hết
Mong các bác giúp đỡ

Kojiro

Super V.I.P
Máy em là 6210 Nav cũng có Accelerometer vậy mà em cài 2 bản vào ko cái nào chạy được
Cài được ,nó hiện lên icon nhưng mà nhấp vào ko thấy hiện gì hết
Mong các bác giúp đỡ

Ứng dụng này chỉ cần có Accele là chạy được, nếu bạn đảm bảo điều kiện này mà chạy không được thì máy bạn ko hỗ trợ cái Accele này.

hoang6300

quả này hay đây

em sắp nhập ngũ , tối ngủ dấu N95 dưới gối , thằng nào lấy nó kêu là mình dậy =))

he he

an toàn phết

Di nghia vu bay gio dc xai dt ah :D
Uhm
No keu minh nge thay se day, roi may ong sep wa hoi tham cho nha :-??

Posted via Mobile Device

Di nghia vu bay gio dc xai dt ah :D
Uhm
No keu minh nge thay se day, roi may ong sep wa hoi tham cho nha :-??

Posted via Mobile Device

nhập ngũ đi học cảnh sát ;)

bác h0k thấy cái avata của em àh =))

bộ đội đâu bác

cái này vẫn chưa hoàn thiện 100% , vẫn tắt được bằng cách ấn nút nguồn :(

nên em vẫn phải kết hợp khoá = pass work sau khi chạy để khoá 100%

anhchay999

mình sd con N82,khi mình active thì đụng vô nó kêu lên ,nhưg khi có dt lại thì ko run,cũng ko đỗ chuông,help mình với!!!