• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NAND RỒI THÌ LÀM ĐẸP MÀN HÌNH HOME THÔI NÀO

doquangduc

Well-Known Member
Chia sẻ màn hình của mình nè:

Làm Icon giống Dinik thế nào Bác ơi.

Mr_bi0511

Các bác ơi sao cái fancy widget của em nó ko báo thời tiết với địa điểm ạ Chỉ hiện mỗi h . Ai biết chỉ giúp em với ạ . Chỉnh linh tinh rồi vẫn ko lên

caothanhhai

làm thế nào để thay đổi được bộ icon như thế này vậy bác ... chỉ e với ... chi tiết chút nha e gà lắm

Cài Rom Miui - và chọn trong hàng chục bộ Theme khác nhau cài vào cho đến khi ưng ý thôi

headone

Các bác ơi sao cái fancy widget của em nó ko báo thời tiết với địa điểm ạ Chỉ hiện mỗi h . Ai biết chỉ giúp em với ạ . Chỉnh linh tinh rồi vẫn ko lên

Cái widget nào cũng có phần tinh chỉnh, tại bạn chỉnh chưa đúng thôi. Nếu tiếng Anh của bạn không được tốt thì set languages về tiếng Việt là bạn chỉnh được ngay thôi

tommy_trant20

các pác cho e hỏi e dùng bản rom có giao diện sene của htc.giờ lên market tải theme về sao cài lên ko đc.

phobunmimien

rom miu miu côg nhận là rất đẹp em đã từng cà thử nhưng ko hiểu sao cài bản nào cung ko dùng đc quick office cài vào nó toàn FC, nhìn theme đẹp quá mà ko dùng đc, ai giúp em với

AK47_CCCP

e chả dám để mấy Pic girl đâu, vợ e nó quăng máy ngay! mà vợ e fai tội ko xinh,,,,,

headone

Vợ em thì xinh, cao nhưng mà đanh đá, em mà để mấy em sexy là lại càu nhàu mình ''dê'' thôi thì cứ nhất vợ nhì giời

Mình thì chưa có vợ, nên cứ em đó để lên mà còn lột hết quần áo ra chỉ cho mặc nội y thôi ấy chứ :))=)):))>:)
Stop spam here.