• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nào cùng thảo luận về LG INCITE

lanna_0504

Mình tính mua cái LG Incite này nhưng ngặt nỗi là nghe nói sóng yếu nên lo. K biết có phải vậy không nữa. Mấy anh chị cho em lời khuyên ih.

cuongking

bác quanganh2412 chỉ cho e cụ thể các bước up rom 6.5 của lg incite với.e seach trên mạng ít bài nói về cách up rom của con này.cách up rom của htc và 02 thì e khá rành.but con này mù tịt.e đang kết con này wa, được e sẽ múc con này luôn.thanks bác nhiu
tiện thể cho e hỏi con lg này nghe nhạc hay và màn hình đẹp hơn i900 omnia không bác?e đang phân vân không biết múc e nào! mong bác hồi âm sớm

quanganh2412

hehe, lâu rồi mới trở lại diễn đàn, thấy cũng nhìu bác thích chơi con này nhỉ. e thì bán nó lâu òi. giờ đang nhăm nhe con HTC HD2.
Mình tính mua cái LG Incite này nhưng ngặt nỗi là nghe nói sóng yếu nên lo. K biết có phải vậy không nữa. Mấy anh chị cho em lời khuyên ih.
bác yên tâm, sóng con này mà yếu thì ko có con nào mạnh cả.

bác quanganh2412 chỉ cho e cụ thể các bước up rom 6.5 của lg incite với.e seach trên mạng ít bài nói về cách up rom của con này.cách up rom của htc và 02 thì e khá rành.but con này mù tịt.e đang kết con này wa, được e sẽ múc con này luôn.thanks bác nhiu
tiện thể cho e hỏi con lg này nghe nhạc hay và màn hình đẹp hơn i900 omnia không bác?e đang phân vân không biết múc e nào! mong bác hồi âm sớm
bác tham khảo bài e viết nhá, bác cứ theo hướng dẫn mà làm, có vấn đề gì cứ hỏi.
HTML:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=52216
về giao diện màng hình thì theo mình nghĩ co LG đẹp hơn, mình kết liền khi múc con này là do cái giao diện đó, hihi..còn nghe nhạc thì cũng hay lắm, chỉ ko to và hay bằn thăng Sony Walkman thôi. Thân.

cuongking

hwa e mày mò đến khuya trên mấy diễn đàn về con này cuối cùng cũng hiểu đc cách up rom con này!lại thêm nge lời khuyên của bác nữa e fai múc ngay thôi! thanks bác nhiu!

cuongking

cho e hỏi bác chủ thớt có biết ai bán con này hông?e tìm đỏ mắt mới có 1con bên ngũ phú mobile.e tới mua thì Lễ 1/1 đóng của mất tiêu.e bận việc mãi đến chiều mới wa thì bị ai múc mất! tiếc ngẩn ngơ.:-/:-/:(:)((bác biết có ai bán con này còn đẹp ít trầy xước thì cho e biết với. thanks bác

tribinh

hu hu các bác ơi em có con CT810 vào camera treo máy luôn xin hướng dẫn cách khắc phục thanksss trước nha

đã reset rồi và upca rom lại rồi vào camerra vẫn treo

Satthunhala

Bac quanganh2412 oi... Bac cho e hoi camera cua LG INCITE C810 la bao nhiu mega pixer dzay... E o tp HCM, bac bit cho nao uy tin de mua con nay ko. (gia <3t nha)

nguyencaotnt

ai chi cho em cach cai GPRS MANG VIETTEL CHO CON LG CT810 VOI

có ai đang dùng hoặc đã từng dùng LG CT810 làm ơn chỉ dùm em cách cài gprs với 'em dã cài co sóng hiện chữ 3g lên cột sóng rồi sim cùng đã gửi gprsc toi 8701 roi nhung máy vào mạng vẫn không được .

thetakz

bạn vào google gõ cài đặt GPRS LG CT810 chỉ rất cụ thể
thêm 1 bước nữa vào proxy setting chọn disable...

kasandra

Bac quanganh2412 oi... Bac cho e hoi camera cua LG INCITE C810 la bao nhiu mega pixer dzay... E o tp HCM, bac bit cho nao uy tin de mua con nay ko. (gia <3t nha)

camera cua CT810 là 3.0mp, có hỗ trợ lấy nét tự động (autofocus), có nhiều chế độ chụp, trong đó thích nhất là chế độ panorama. nếu bạn ở TPHCM thì có thể ra cửa hàng Bích Ngọc (196 Trần Phú, q5), giá bán máy new100% là 2,6T (nhưng kg biết nguồn gốc xuất xứ từ đâu nữa).
Chúc bạn tìm được máy ưng ý