• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NÀO CÙNG VỀ NINH GIANG!

Status
Không mở trả lời sau này.

LeHai85

theo như dự tính anh em hải dương sẽ có 1 buổi về nhà chủ tịch chơi..
như mọi lần quảng cáo nhà anh hiển đang chuẩn bị 1 con gà chọi và 1 con mèo đen (và khi ra về còn mỗi người 2 bịch bánh gai cầm về + 2 bịch hôm nọ trưa đãi anh em như chủ tịch đã hứa).;;)
vậy mèo và gà đang chờ anh em HD về NG thịt.không biết mọi người có ý kiến gì không.=D>
mọi người cho lịch đi rồi ta đưa cho chủ tịch hiển và anh tuệ duyệt.
nhanh chân không thì gà và mèo thịt đó anh em .;)

Chỉnh sửa cuối:

mrlingling

Active Member
cuối tuần em về rồi, các bác xếp ngày đi, em thu xếp về.... anh em mình sắm mấy cái cần câu, nhà bác Hiển có cái ao nhắm cá nhắm !^^:))

PhamHien

Welcome! Chào mừng các bạn đến với quê hương Ninh Giang. Lại có buổi offline tại NG đê! Chủ nhà là PhamHien sẽ tổ chức đón tiếp các bác!

vanbon

:))Khụ khụ :)), về nhà anh Hiển tát ao bắt cá-vào chuồng bắt gà-ra ngoài vườn nhổ rau về ăn lẩu thôi các bác ơi.:D :)):))...
Khoảng 27-28 âm đi các bác nhé, hôm đó em mới được về.

LeHai85

:))Khụ khụ :)), về nhà anh Hiển tát ao bắt cá-vào chuồng bắt gà-ra ngoài vườn nhổ rau về ăn lẩu thôi các bác ơi.:D :)):))...
Khoảng 27-28 âm đi các bác nhé, hôm đó em mới được về.

bác định về ăn tết à..hihi..hôm đó sợ muộn rồi..chán thế..sớm đi anh:(:)(:)(:)(:)((

minhphuong_197

27, 28 thì muộn quá, ai vì lý do tế nhị vắng mặt thì phải chịu thôi, em đề nghị là chủ nhật tuần này đi
ai đồng ý thì vote em 1 phiếu đi:-?=D>
chủ nhật là 23 rồi thì phải, còn ông công ông táo, em nghĩ có khi mình về chiếu thứ 7 rồi sáng chủ nhật về, ý mọi người thế nào

Chỉnh sửa cuối:

TuyetKy

27, 28 thì muộn quá, ai vì lý do tế nhị vắng mặt thì phải chịu thôi, em đề nghị là chủ nhật tuần này đi
ai đồng ý thì vote em 1 phiếu đi:-?=D>
chủ nhật là 23 rồi thì phải, còn ông công ông táo, em nghĩ có khi mình về chiếu thứ 7 rồi sáng chủ nhật về, ý mọi người thế nào
Máu quá, sáng CN đi chiều về thui chứ gần Tết quấy quá chủ tịch nhự vậy thì phu nhân X-(

LeHai85

Máu quá, sáng CN đi chiều về thui chứ gần Tết quấy quá chủ tịch nhự vậy thì phu nhân X-(

em nghĩ cũng vậy đi sang chiều 1h30 ta rút quân về ..hoặc 5h ta rút quan .tùy vào chủ tịch mà.hihi=))=))

em đăng ký 1 vé nào

vanbon

Ôi buồn quá CN này thì e ko về kịp rồi. tiếc quá đi mất,.hay các bác lui lại mấy hôm đi.

LeHai85

Ôi buồn quá CN này thì e ko về kịp rồi. tiếc quá đi mất,.hay các bác lui lại mấy hôm đi.

hay rồi.mọi người thế nào chờ bốn về hay là cho anh bon nhà ta uot đây hihi=))=))=)):p

mrlingling

Active Member
Tối mai là em có mặt ở HD...còn Cn hay hôm khác là tùy các bác =)) khoái mỗi cái khoản bánh gai...xa quê...lâu lắm rồi ko dc ăn..;;)

PhamHien

Anh chị em cứ thông nhất đi nhé! Em luôn trong tư thế chuẩn bị đón khách quí! Sẽ có thêm anh em PDA Ninh Giang góp vui đó!

PhamHien

Không phá sản đâu! Chẳng qua CN hôm nay là ngày ông Táo nên anh em đều bận cùng gia đình. Còn từ nay đến 30 Tết mà, hoặc ra Giêng ngày rộng tháng dài...Anh em cứ thống nhất đi! Lúc nào call, mình cũng ở nhà chuẩn bị. Năm nay nghỉ Tết 11 ngày cơ!:p

mrlingling

Active Member
không phải là phá sản, mờ là chưa chín muồi....;;)...cứ từ từ khoai sẽ nhừ các bác nhở :D

LeHai85

thôi anh hiển nên hải dương đi.anh em làm bữa khai xuân 2009.
anh em hải dương không về nhà xếp chơi được thì xếp đến nhà anhem hd chơi vạy hay không.làm 1 buổi chào xuân.ai cũng dỗi vào lúc này đó.ok.anh em hd cho ý kiến nào.
...........
xuân ơi xuân..xuân đến rồi................nhanh nào anh em hd

Chỉnh sửa cuối:
Status
Không mở trả lời sau này.