• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NaturalRecorder for P910i v1.0_Ghi Âm Cuộc Gọi

CongVoi

Super V.I.P
NaturalRecorder for P910i v1.0

Natural Recorder là một phần mềm rất thú vị.Nó có thể ghi được hết tất cả những cuộc gọi của bạn,giúp bạn có thể lưu lại các cuộc gọi quan trọng...
Ngoài ra bạn cũng có thể thiết đặt danh bạ những người cần ghi âm,những không nằm trong danh sách này sẽ không bị ghi âm.

Thời gian ghi âm dài nhất là 6 tiếng,ngắn nhất là 1 phút

File ghi âm xong sẽ nằm ở: C(D):\system\apps\NaturalRecorder. Với đuôi là: amr

Bạn cũng có thể thông qua : FileMan để tìm ra nó.

Chỉnh sửa cuối:

kienlua

Ui, sao buồn quá, minh dùng P990i mà lại chẳng có PM ghi âm cuộc gọi nào cả. Bác Congvoi xem có PM nào up lên cho anh em dùng với.

CongVoi

Super V.I.P
Ui, sao buồn quá, minh dùng P990i mà lại chẳng có PM ghi âm cuộc gọi nào cả. Bác Congvoi xem có PM nào up lên cho anh em dùng với.

Có tìm được một bản.Nhưng mà bị lỗi,ức chế cả buổi nè 8-|8-|

wan

naturalRec bị lỗi rùi Congvoi ơi, install máy P910i nó báo không tương thích, pó chíu. có fải dời ngày tháng gì không???

CongVoi

Super V.I.P
naturalRec bị lỗi rùi Congvoi ơi, install máy P910i nó báo không tương thích, pó chíu. có fải dời ngày tháng gì không???

Bạn thử lùi về 1 năm trước hoặc hơn xem sao nhé.Cái này có lâu lém rùi muh.Nó bảo là bản này chỉ phù hợp cho mỗi P910 thui

CongVoi

Super V.I.P
Minh cai vao may dc nhung ct ko chay.
Sorry bo go TV bi hu

Thì đấy mình mới bảo là cái này bị tạch muh.Nhưng cũng gọi là post lên cho có cái ghi âm,hi vọng sẽ chỉnh và tìm được bản pro!!!

kienlua

Đây là bản mình dùng nhưng bị lỗi nè:8-|8-|.Lúc ghi thì nó cứ chạy mãi thui :(:)((

Thank bạn nhiều. Bạn kiếm được phần mềm này là nhất đấy. Ai cung muôn dùng nó. Cố lên bạn nhé:D:D

wan

Bạn thử lùi về 1 năm trước hoặc hơn xem sao nhé.Cái này có lâu lém rùi muh.Nó bảo là bản này chỉ phù hợp cho mỗi P910 thui

lùi luôn về 3 năm rồi...nó vẫn vậy

hoaphuongdothang5

Mình install thì nó cũng báo là Not support, buồn quá.
Mình cũng sài con P910
Bạn có phần mềm record nào khác không?

hungbc

Cái này hình như là ứng dụng cho S60 , mình cài vào nó thông báo là ứng dụng không tương thích bác Công Voi ơi.