• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Nav cần giúp đỡ

ThAngNgO_

em sài N95 , Nav nó cho sài vài thắng rồi bây giờ bắt mua bản quyền,ai có cách nào để sài đc tiếp ko,chứ thế này thì chết em mất :(

ThAngNgO_

lùi rùi cũng ko đc bác ạ :(
to daigaku : em nhờ sự giúp đỡ chứ em ko phải dân buôn bán ( chẳng lẽ xì xà xì xồ cho vài câu )
Ai biết cách khác phục chỉ em với

hung66000

M cũng bị như trường hợp của thangngo bản nav trong máy của M khi tìm vị trí qua GPS thì k đc nữa nó báo ( DV của bạn đã hết hạn sử dụng ) nhưng khi tìm ví trí qua GSM thì vẫn đc . M đã thử lùi năm về 2006 thì lại vẫn sử dụng đc chức năng tìm vị trí qua GPS bình thường .

daigaku

ặc, kiểu này là kiểu gì?
mình cũng xài hàng xách tay nên mới vậy :-??

ThAngNgO_

mình là hàng công ty nhưng ko hiểu lắm nên mới cần giúp đỡ,bạn daigaku thích buôn bán thì bạn cứ tự nhiên nhưng đừng đả kích :D

devil13

mình cũng bị tình trạng này nà...mình mua hàng công ty đàng hoàng mà...giúp với...

devil13

ko có bro nào giúp trong chủ đề này hả...hix...mongca1c bro cao tay giúp đỡ...

songthang

mình cài vào thì chỉ chạy được mỗi cái bản đồ mặc định
không đổi sang được bản đồ hà nội,hồ chí minh
bro nào có key cho a e với

sabaidee

Tớ cũng đang bị thế, cài đi cài lại mấy lần rồi vẫn bị là 1 bản đồ :(. Mà mỗi lần cài đều sent sms đi Sing mới đau chứ, có ta khựa nào có cao kiến j ko ợ ?