• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

NAVAL CONFLICTS - GAME DÀN TRẬN TRÊN BIỂN

AnhTu

Super V.I.P
NAVAL CONFLICTS

Game dàn trận rất đẹp dành cho PPC, có 2 phiên bản VGA & QVGA vơi đồ họa cực đẹp, đáng để chơi thư giãn. :p

Bản dành cho QVGA

Bản dành cho VGA

Last edited by a moderator:

holitraco

Anhtu làm ơn cho mình hỏi, đã down về mà cài thì lại xuất hiện: enter password for encrypted file. Rất nhiều soft hay game khi mình tải cop vô PC sau đó cài vào PPC thì đều xuất hiện điều này.

ti-toe

Anhtu làm ơn cho mình hỏi, đã down về mà cài thì lại xuất hiện: enter password for encrypted file. Rất nhiều soft hay game khi mình tải cop vô PC sau đó cài vào PPC thì đều xuất hiện điều này.
pass giải nén là pdaviet.net bạn nhé
Chúc vui!

AnhTu

Super V.I.P
chơi rất tuyệt,nếu chỉ gửi mỗi thanks thì không thể diễn tả hết được cảm xúc của mình khi chơi game này.một lần nữa cảm ơn Anh Tú ;)

Game này, nếu chơi với Exec thì bạn sẽ cảm nhận được ngay âm thanh 3 chiều, nghe rất đã, không phải như mono :D Game này thực chất là 1 dạng phát triển từ 7Sea nên sự linh hoạt & cách chơi như 7Sea, nhưng độ khó và IQ của máy rất tốt. Sẽ rất khó để bạn vượt qua được 3 màn đầu ;;)

PhamQuang

Manager
PO3A.COM Naval Conflicts - GAME THỦY CHIẾN TRÊN PPC

Naval Conflicts v1.04 (Full)​

Game thủy chiến dàn trận trên biển, mô phỏng cuộc chiến giữa Nhật và Mỹ trong Đại thế chiến lần thứ 2 tại Trận Châu cảng.

Phiên bản Full, có dành cho VGA và QVGA riêng biệt.

Thread trước do Mod. AnhTu lập ra nhưng chưa có Link trong DS và hơn nữa không có các bài hướng dẫn chơi cụ thể nên tôi Close lại, lập Thread mới để anh em tải cùng chơi.

Game đã có trong DS.

* Link tải cho VGA:

http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=575

* Link tải cho QVGA:

http://www.pdaviet.net/downloads.php?do=file&id=576

Chúc vui vẻ !!!

vnvn121212

cho hỏi có game nào dàn trận đi theo lượt ko? 1 số trò chơi hồi đó có như trân châu cảng chẳng hạn. click vào từng quân rồi hiện nước đi có thể ...
ai có có thể share lên được không

lamcuong

cho hỏi có game nào dàn trận đi theo lượt ko? 1 số trò chơi hồi đó có như trân châu cảng chẳng hạn. click vào từng quân rồi hiện nước đi có thể ...
ai có có thể share lên được không
Bạn chơi thử game Pocket Heroes này xem. Đây là game dàn trận đi theo lượt khá hay và rất nổi tiếng trên PC với tên gọi là Heroes of Might and Magic.
Bạn vào đây xem và tải phiên bản Pocket Heroes v1.01 nhé:
http://pdaviet.com/showthread.php?t=9255
Chúc vui!

xmen8022

Làm thế nào để tải file này vậy bạn ơi, minh không tải được nó báo lỗi "not found"
Mình muốn nói là link của Naval QVGA không tải được còn VGA thì tải tốt. Ai có thể post lại link được không thks
:-?:p:)):D:-??=D>8-|:mad:)

yeu_khong_em09

Cho em hỏi 1 chút, máy em là EXEC, màn hình của nó thuộc VGA hay QVGA ?

Trong 1 bài viết bác ThaiKien có ghi EXEC là QVGA vì nó có độ phân giải là 320 x 240, nhưng thông số ở thegioididong lại ghi là 640x480 .... vậy bác nào chốt hạ cho em 1 cái là VGA hay QVGA để em còn biết mà down về cài chính xác cho máy ... ? (Game Naval này dành riêng cho các loại màn hình mà ... )

Thanks nhiều !

HaChau

Super V.I.P
Cho em hỏi 1 chút, máy em là EXEC, màn hình của nó thuộc VGA hay QVGA ?

Trong 1 bài viết bác ThaiKien có ghi EXEC là QVGA vì nó có độ phân giải là 320 x 240, nhưng thông số ở thegioididong lại ghi là 640x480 .... vậy bác nào chốt hạ cho em 1 cái là VGA hay QVGA để em còn biết mà down về cài chính xác cho máy ... ? (Game Naval này dành riêng cho các loại màn hình mà ... )

Thanks nhiều !
Màn hình của Exec là VGA bạn nhé.

cungtienkien

Trò này chơi rồi,cũng khá hay đấy,nhưng mình toàn ăn rùa là chính. với cả lần nào cũng thế,đến khi bên nó còn 1 cái tàu thì mình không tài nào tìm được => thua. Chưa thắng được trận nào,nhưng tôi vẫn thích bên nhật hơn.