• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Need for Speed: Shift ( game đua xe cực hay )

haopro

Need for Speed: Shift !
Need for Speed: Shift ( game đua xe cực hay )
Đây là 1 game đua xe mới với đồ họa hình ảnh rất đẹp , nhiều xe phong phú cho bạn các bạn tha hồ lựa chọn am thanh sống động , nhưng rất tiếc nó là bản java​

huubinh1987

công nhận là hình đẹp thật, cách đua giống hệt need for speed undercover , nhưng cũng có vài hạn chế là chưa có ngôn ngữ tiếng Anh, còn nữa là game nền Java nên hơi giật đối với những máy Ram yếu, hi vọng nó sẽ có bản .sis trong thời gian tới. Cảm ơn bác chủ thớt đã tốn công mày mò :D

cupidbaby

Ôi?Là bản java à?Làm moình mừng hụt.Dù sao cũng thank bạn chủ topic.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ôi?Là bản java à?Làm moình mừng hụt.Dù sao cũng thank bạn chủ topic.

Game java mà dung lượng lớn hơn 700kb thì đồ họa và âm thanh k thua gì game sis đâu. Game này khá ổn đấy.:D

huubinh1987

trời ơi tớ chưa từng thấy bản java nào nét như thế này, ặc sốc quá

Nét thật đó nhưng giá mà có bản .sis hoặc sisx thì tốt bít mấy, thêm tiếng Anh vào nữa thì game này khỏi phải bàn, quá đẹp luôn , chơi game Java nên nhìu lúc nó cứ giật giật hơi khó chịu .